Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ Pro Design hộ sản phẩm cho bài tập của em ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi haihong5849, 2/5/13.

Lượt xem: 1,813

1. haihong5849 Mới đăng kí

Chả là em có bài tập về marketing một sản phẩm mới. Em định làm sản phẩm về trà sữa thảo mộc, giống kiểu dr.thanh ý ạ, nhưng là trà sữa. Em muốn nhờ anh chị có kinh nghiệm design hộ em 1 chai nước khoáng gam màu chủ đạo là màu trắng tuyết của sữa để có cảm giác mát lạnh ý ạ, màu xanh của thảo mộc, giữa 2 gam màu có 1 vệt đỏ chạy qua và logo Trà Sữa Dr.Phong ở dưới :)). căn bản tại em cũng chẳng biết để tên sản phẩm thế nào nên thôi để liều luôn tên mình. em cảm ơn các pro :D

...
  2. Duy Tran

Duy Tran Thành viên cấp 2

bài tập thì tự làm đi bạn
  3. haihong5849

haihong5849 Mới đăng kí

em học về tài chính nhưng k học về thiết kế bác ạ. bài tập của em là thiết kế chiến lược kinh doanh của công ty :-<

Ủng hộ diễn đàn