Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ Save project làm bằng AE cs6 xuống AE cs4.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi tiwvis1505, 28/7/14.

Lượt xem: 10,223

1. tiwvis1505 Thành viên cấp 1

Mình có tải projet này. nhưng nó được làm bằng AEcs6. còn mình thì chỉ xài AEcs4. Mình nghe nói từ cs6 có thể save từ từ xuống cs4 được. Bạn nào làm được giúp mình với!! Xin cảm ơn rất nhiều!

...
  2. tiwvis1505

tiwvis1505 Thành viên cấp 1

Up! Bạn nào có thể giúp cho mình xin cái mail để mình gui project qua lun!! khỏi phải tốn thời gian!! vì là TV mới nên chưa chèn Link được.
  3. kenzkuo0

kenzkuo0 Thành viên cấp 2

nếu đuôi chấm aep thì cứ click dô mở lên thui còn nếu ko có plugin của project đó thì cài vào ko thì cài bản khác
  4. tiwvis1505

nhưng nó làm = cs6. còn mình chỉ cài được cs4 thôi:(
  5. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Cs6 xếp xuống đc Cs5.5, 5.5 xuống được 5. Vậy thôi, không xuống đc 4 cho bạn đâu. Và kể cả xuống 5 thì không ai tự nhiên cài 3 phần mềm đâu.
    tiwvis1505 thích bài viết này
  6. tiwvis1505

vsea Bạn có thể hướng dẫn sơ mình cách xuống không??
  7. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Thì như ở trên vừa nói thôi, bạn phải có cả 3 phiên bản để xuống và dùng được. Ở mỗi một phiên bản thì sẽ có chế độ save xuống :
    VD cs6 :
    tiwvis1505 thích bài viết này
  8. tiwvis1505

vsea tks bạn nhìu!:):-bd

Ủng hộ diễn đàn