Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ sửa] Cái logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi ahkiem32, 17/5/14.

Lượt xem: 3,364

1. ahkiem32 Mới đăng kí

Xin chào các anh!
    Em vừa học thiết kế logo bằng corel. Em định thiết kế 1 logo về nội thất ( nhà e bán nội thất). Mà em chưa có nhìu kinh nghiệm về corel nên thiết kế không đc đẹp vào bắt mắt cho lắm. Nay e mao mụi nhờ các anh sửa lại cho em với ạ. Em xin cám ơn các anh trước.
    Em thiết kế lại theo mẫu của người ta trên mạng. Em muốn sửa lại cái viền chữ HN là một màu xanh tùy ý. E ko bít làm viền nên vẽ ngoằn nghèo.
    và sửa cái chữ : "Hoàng Ngân HT" đậm và dễ nhìn hơn
    Em xin cám ơn ạ

...
  2. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Bán nội thất thì sẽ chi trả bao nhiêu cho cái LOGO thương hiệu của mình?
  3. ahkiem32

ahkiem32 Mới đăng kí

hjx. bán cái gì lớn đâu a. bán lớn thì nhà e đã thuê hết rồi. mở nhỏ nên ko lấy logo. với lại cái logo này e sửa lại từ 1 logo khác mà a. mấy a sửa thì e chi 1 bữa nhậu or cf. Còn logo em sửa ở đây nè
    e chỉ đem về nghịch lại. j5JmUns.jpg
  4. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

Cẩn thận về vấn đề bản quyền đấy, hai logo không khác nhau là mấy.
  5. ahkiem32

ahkiem32 Mới đăng kí

nhà e ko buôn bán lớn và ko buôn bán qua mạng. và ko có website riêng. với lại e tít ở bình phước chắc ko ai bít. chỉ thiết kế logo cho có với người ta. Ngoài ra e muốn học hỏi thêm phần corel thôi ạ
  6. NguyenHuuHuy13

NguyenHuuHuy13 Thành viên cấp 2

Em muốn thiết kế nhìu lắm cơ :( mà chuẩn bị thi TN :( :D mà học nhìu quá mệt design tí xả stresss[​IMG]
  7. NguyenHuuHuy13

Lấy ý tưởng cái ô cửa sổ. :) còn màu cam thì từ trang " pon húp " :))
  8. ahkiem32

ahkiem32 Mới đăng kí

NguyenHuuHuy13 rất cám ơn bạn nhé. nhưng nó không phải Hoan Ngan mà là Hoang Ngan HT
  9. NguyenHuuHuy13

èo Sorry nha :3
  10. ahkiem32

ahkiem32 Mới đăng kí

11. kingkong9999

kingkong9999 Thành viên cấp 1

mai e nghịch mẫu này cho :D
  12. Quách Trung Tùng

Quách Trung Tùng Thành viên cấp 1

Dư này được không ạ

Ủng hộ diễn đàn