Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ thêm text vào ảnh !

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Hoangsonptit, 5/5/13.

Lượt xem: 2,295

1. Hoangsonptit Thành viên cấp 2

Em chỉnh được cái ảnh, nhưng bây giờ muốn thêm Text vào cho nó thêm sinh động mà không có một ý tưởng nào . E nhờ các bác giúp e thêm cái text vào ảnh giúp em với ạ. E xin cảm ơn ![​IMG]

...
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Không thể nói rõ được hả bạn ? Thêm text với nội dung gì mới được chứ , phải chờ người khác hao calo để phải hỏi lại nữa à ?
  3. marktran1110

marktran1110 Thành viên cấp 2

@ thiên ma: Nếu cậu ấy nghĩ ra nội dung thì nhờ vả làm gì? :D tui cũng hay bí như thế
    Hoangsonptit thích bài viết này
  4. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Đem chữ trên nóc toà nhà xuống nhập vào ... Chứ bí quá thấy chữ gì nhập chữ đó.
  5. Hiếu Trần Duy

Hiếu Trần Duy Thành viên cấp 2

Nói thật e cũng bí, không nghĩ ra cái text nào phù hợp. Thôi thì trong lúc nghĩ bác xem tạm cái này xem có ra ý tưởng nào ko :)
    Duy TranHoangsonptit thích bài viết này.
  6. MinhTrung

MinhTrung Thành viên cấp 2

:)) cái test cua bác trần duy hay nhĩ

Ủng hộ diễn đàn