Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ thiết kế bảng tên trại 26/3

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Kelly Quỳnh Như, 9/3/13.

Lượt xem: 10,929

1. Kelly Quỳnh Như Mới đăng kí

26/3 tới đây trường e tổ chức cắm trại, như mọi năm thì làm cổng trại là chính, nhưng năm nay trường chỉ yêu cầu làm bảng tên trại, khổ cái là lớp giao cho e làm bảng tên trại nhưng em chả biết làm như nào TT^TT nên mới lên đây nhờ vả mọi người :">
    Nội dung là tên Chi đoàn 12A1 còn hình thức thể hiện thì thế nào cũng đc ạ ^^.
    Kích cỡ: Chiều dài 1.5m chiều rộng 1m
    Em cám ơn mn trước *cúi đầu* :)
    P/s: Vì việc học nhiều quá nên em ko có nhiều thời gian để làm, với lại cũng chẳng có ý tưởng gì nên mới mò lên đây nhờ mn giúp:|

...
    Hùng Anh thích bài viết này
  2. Hùng Anh

Hùng Anh Thành viên cấp 2

trường mình năm nay cũng cắm trại :D !! cho tụi kia làm ko pik làm ra hồn gì ko :D

bác nào rãnh giúp bạn ấy :)
    Kelly Quỳnh Như thích bài viết này
  3. Lê Thế Anh

Lê Thế Anh Thành viên cấp 2

Mình cũng zậy nè, tình hình là nên viết thư pháp và dán lên cổng trại :D
  4. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Làm bảng tên trại thì làm thủ công nó đẹp hơn PS Thần Thánh bạn ạ. Cả lớp ngồi góp ý với nhau rồi làm, ai biết thư pháp hay gì đấy màu mè thì thêm vào. Cổng trại mà thiết kế như tên biển hiệu cửa hàng ko đẹp đâu.
    Kinh nghiệm 5 năm của mình đấy ^^
  5. Kelly Quỳnh Như

Kelly Quỳnh Như Mới đăng kí

lúc đầu thì lớp cũng định như thế, nhưng mà kiếm ra vài buổi để làm thôi còn khó hơn mò kim đáy biển :( một ngày mình học ở trường và ít nhất 3 môn học thêm , mấy đứa kia cũng chả khá hơn gì :| nhưng nếu làm bảng trại mà chỉ in tên lớp như này thì..../:)[​IMG]
  6. Kelly Quỳnh Như

Chắc là phải vậy, mình thì ko biết viết thư pháp, có lẽ sẽ vẽ vời gì đó lên :)
    Lê Thế Anh thích bài viết này
  7. Lê Thế Anh

học 11 à, mình cũng zậy nè, mìnhtính cho nó thành rạp cưới luôn :))
  8. Kelly Quỳnh Như

mình học 12, năm nay thi đại học nên mới ko có nhiều thời gian làm, chứ 11 thì có đi học cũng nghĩ học để làm :)), mà mình thì ko thể biến cái nhà sàn thành rạp cưới đc ;;)
  9. Lê Thế Anh

trường mình thuê rạp cưới :(( để làm trại :((
  10. Color_of_li7e

Color_of_li7e Thành viên cấp 2

Tốt hơn hết là nên làm thủ công....thỏa sức sáng tạo...
    nv sẽ vui và ý nghĩa hơn nhiều.....mặc dù có thể ko hoàn hảo...
  11. Kelly Quỳnh Như

Rạp cưới có chứa hết cả trường ko /:)
  12. nhimxumikay

nhimxumikay Thành viên cấp 2

cổng trại ko làm......làm mỗi bảng tên trại thì khác gì mấy cái biển hiệu cửa hàng lol
    Lê Thế Anh thích bài viết này
  13. Lê Thế Anh

chuẩn :))
  14. Kelly Quỳnh Như

Đoàn trường bảo thế mình biết làm sao :-<
  15. nhimxumikay

nhimxumikay Thành viên cấp 2

trường pảo 1 đằng....hs làm 1 nẻo.......đó mới là bản chất học sinh bạn àk!
    kòn thích bảng tên trường.....thì khỏi làm....lấy luôn cái bảng tên lớp chào cờ hay mang ra để trước trại cho rồi^^
  16. raiel

raiel Mới đăng kí

hồi trước tụi này toàn làm thủ công thui. có năm lấy vỏ dừa khô xé ra làm. có năm đập mấy viên bi, dán lại thành chữ rùi phun kim tuyến lên...bao dễ và nhanh..làm một mình khỏe re thui

Ủng hộ diễn đàn