Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ thiết kế logo đá cầu

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi conmeohen, 20/10/14.

Lượt xem: 4,254

1. conmeohen Thành viên cấp 4

Chào cả nhà!
    Chẳng là hôm nay có biến nên phải lập thớt nhờ các bác mới xong, chuyện có ông anh trong đội đá cầu phủi đang chuẩn bị đến giải rồi mà chưa có logo cho đội nên có nhờ mình thiết kế 1 cái, vì là đá vui thôi nên cũng ko yêu cầu khắt khe lắm, nhưng về cái khoản thiết kế này thì nói thật là mình ... chịu, chẳng biết tí gì, nên hôm nay lập topic này nhờ cậy anh em, mong mọi người bớt chút thời gian giúp đỡ
    Cám ơn nhiều ạ!
    đây là vài hình mẫu
    logo tham khảo

tên: CLB đá cầu Lê Thánh Tông - Le Thanh Tong Shuttlecock

...
  2. Thắng Bảo

Thắng Bảo Thành viên cấp 2

3. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Có nhà hảo tâm nào ko ạ? :-s
  4. Chào anh chị. Hiện tại e là mem mới nên ko có quyền lập tóc mới. Vậy nên e post ké vào đây vậy. Mong anh chị thông cảm ^^
    Tình hình là e sắp làm order hàng hiệu, vậy nên e đang cần làm hộ 1 avatar làm ảnh đại diện và 1 ảnh bìa facebook. Em muốn làm theo mẫu như ảnh dưới này, chỉ thay đổi chữ theo yêu cầu của e thôi. Anh chị nào làm được inbox hoặc nhắn tin cho e. Sđt: 0168 9686 678 ( Tùng ). E xin chân thành cảm ơn !
  5. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

ko có thím nào ạ, thôi thì bác nào giúp em xin hậu tạ cái card, của ít lòng nhiều mong các bác giúp đỡ, em cũng chỉ là người đi giúp thôi ạ T_T

Ủng hộ diễn đàn