Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ thiết kế Vector huy hiệu

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi Trùm™, 8/9/15.

Lượt xem: 3,462

1. Trùm™ Mới đăng kí

Mình đang cần hình vector của mẫu quân hiệu của quân đội mà tìm toàn thấy mẫu của công an thui, bác nào giúp mình thiết kế lại với (trắng đen thui ah)

...
  2. uiliver

uiliver Thành viên cấp 2

Bác dùng cái đó vào việc gì, có kiếm ra tiền hay ko?
    Nếu có thì nên nói trả công cho ng vẽ ít chứ ko ai rảnh mà ngồi đi line pen lại cho bạn cái đó đâu, mà cho dù ko thì bạn cũng nên trả công cho họ bởi vì bạn đang cần cái đó. Mỗi công sức bỏ ra đều xứng đáng đc trả công cả, ko có ai làm việc gì cho ko
    haj12a1vn thích bài viết này
  3. Trùm™

Trùm™ Mới đăng kí

Oh tại trong cơ quan có ông anh nhờ mình vẽ cái này, ổng nói đi cắt lazer gì đó mà đưa hình người ta làm ko dc kiu lấy hình vẽ trắng đen nên nhờ mình vẽ lại, mà trình độ mình xài paint thì dc chứ mấy cái này chắc khó hihi...
  4. ngocthanh_art

ngocthanh_art Mới đăng kí

Vẽ lại mà là trắng đen mới ghê chứ ^^
  5. nguyen thi thu hang

nguyen thi thu hang Thành viên cấp 2

vẽ trắng đen thì đơn giản thôi ha... bạn lấy một tờ giấy mỏng màu trắng và một cây viết chì màu đen...rồi lấy cái tờ giấy bỏ lên trên cái huy hiệu rồi lấy cây bút chì chà chà nhè nhẹ lên cái huy hiệu là có cái huy hiệu trắng đen thôi ah, rồi đem scan thành file ảnh là cắt cnc thôi ah, cái này mình làm rồi ah????
    thienquang1987 thích bài viết này
  6. rido-hung8x

rido-hung8x Thành viên cấp 2

#5 ... troll ng ta vừa thui bác ...=))
  7. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Down về Trace luôn và ngay.
  8. The Sun

The Sun Thành viên cấp 1

Họa tiết nó thế kia làm sao mà Trace nổi K.Trang ? Hóng bạn Trace :P
  9. The Sun

The Sun Thành viên cấp 1

Theo ý kiến tại hạ thì chạy tới mấy công ty sản xuất áo quần quân đội ấy. Chắc chắn ngta có file :P
    K.Trang thích bài viết này
  10. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Thích bạn rồi đó: The Sun. qua công ty CP 22 quân đội mà xin được file chắc là thánh rồi đó bạn.
  11. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Đang rãnh, Trace thử cho thớt thui nha, nếu không ra cái gì xin đừng gạch đá.
  12. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Chỉ Trace được như này thôi, đừng ném đá mình, tội nghịp lắm.

13. Kings

Kings Thành viên cấp 2

thienquang1987 thích bài viết này
  14. Kings

Kings Thành viên cấp 2

Ra giá cao chưa chắc đã có người nhận. chứ ở đó ngồi vẻ dùm cái huy hiệu :v
  15. badboy2000320

badboy2000320 Thành viên cấp 2

500k mình nhận luôn. Cái này chuyển trắng đen có gì khó đâu. Nếu ok ib cho mình nhé :D
  16. dungmedia

dungmedia Thành viên cấp 2

Vẽ cái này hơi bị đuối đó bạn ơi! mà lại free nữa????

Ủng hộ diễn đàn