Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ tư vấn địa chỉ bán máy ảnh trả góp

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi Nguyễn Văn Lệnh, 7/12/13.

Lượt xem: 5,204

1. Nguyễn Văn Lệnh Thành viên cấp 1

Em đang muốn mua một chiếc DSLR, cụ thể là 60D, nhưng do tình hình tài chính hiện tại chưa đủ nên em muốn mua theo hình thức trả góp, em không rõ về các cửa hàng cho nên em muốn nhờ mọi người tư vấn giúp em. Em xin cám ơn ạ.

...
  2. jynftu

jynftu Thành viên cấp 3

Bạn có chắc là bạn đủ khả năng trả lãi ko? Còn nếu ko thì tốt nhất bạn hãy chịu khó tích đủ tiền rồi mua nhé :)
  3. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

mgrnguyenlamlll thích bài viết này.
  4. anhlabeu

anhlabeu Thành viên cấp 3

Ra HC là tạm đc, nói chung hình thức trả góp là coi như bỏ xiền ra thuê máy mới
  5. Nguyễn Văn Lệnh

Nguyễn Văn Lệnh Thành viên cấp 1

Thế này chắc em từ bỏ ước mơ luôn quá :(
  6. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Bạn có thể mua lại máy cũ được mà! Mua máy 60 dưới 10k shot bây h giá chỉ ~ 12 củ thôi! :D Nhờ người thạo máy đi check cùng cũng yên tâm! ^^'

Ủng hộ diễn đàn