Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Ai giúp em thiết kế 1 chiếc áo của khoa cơ khí trên pts. Có hậu tạ .

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi heartmelter95, 13/5/14.

Lượt xem: 1,761

1. heartmelter95 Banned

Em được phân công thiết kế 1 chiếc áo dành riêng cho khoa cơ khí. Nhưng em chưa có kinh nghiệm làm pts và sáng tạo ý tưởng . Ai có thể giúp em được k a? EM sẽ trả công .
    Điều kiện: áo có cổ và màu xám hoặc xanh nước biển ....
    cám ơn rất nhiều !

...
  2. Katy2309

Katy2309 Thành viên cấp 2

Thường thì thành viên mới đăng ký mà lại nhờ vả thì ít nhận đc trợ giúp lắm. Cũng hên xui hà :P Thôi up dùm bạn vậy :)
  3. nhanck12

nhanck12 Thành viên cấp 1

bạn sinh viên BK à /:)
    Katy2309 thích bài viết này
  4. Đào Đình Chương

Đào Đình Chương Thành viên cấp 2

Hy vọng có người giúp thớt. up hộ 1 tay
    Katy2309 thích bài viết này
  5. pipicodon

pipicodon Thành viên cấp 3

học AI rồi thiết kế nhé bác.. chứ nhận hàng free thì khó lắm
  6. NavTran

NavTran Thành viên cấp 2

bạn nên kiếm thêm thông tin: kiểu áo, font chữ, vài hình ảnh liên quan, up lên thì ae dễ giúp hơn, nhìu khi chỉ cần gõ gg theo tiếng anh cũng ra cả đống, khỏi thiết kế =))
  7. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Trả công thì inbox nhé bạn :D đợt này cam tiền chơi chết sức =))

Ủng hộ diễn đàn