Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Nhờ vả ] Ai giúp mình vẽ Logo với ! :(

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi phamtruong.hpv, 17/1/15.

Lượt xem: 1,696

1. phamtruong.hpv Mới đăng kí

Mình có ông anh là quản lý nhờ mình vẽ hỗ lại cái Logo để làm file PSD nhưng mà thực sự thì mình quá gà về vấn đề này :( ...
    Mình xin phép nhờ ai có thời gian rảnh thì giúp mình với !

Các bạn vẽ lại hình cái vương miện và cho chữ " Anna Queen " ngay bên dưới giúp mình ( đúng font thì càng tốt ) ...
    [​IMG][/URL]
    Thanks All nhé ! ^^

...
  2. Havingfun2500

Havingfun2500 Thành viên cấp 2

ít nhất thì bạn cũng nên lấy ảnh chụp cận cảnh cái logo chứ :) nghiêng nghiêng thế này thì T.T
    phamtruong.hpv thích bài viết này
  3. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

forum mình nhờ vả hay thật... Cái gì làm được thì hãy nhận chứ hỡ tí nhờ vả với cái lí do nào là mình không biết pts, mình mới tập pts bla bla bla... Nhắm làm được thì hãy nhận, chứ nhận rồi mà lại mang lên đây nhờ vả làm gì?
    PS: Xin lỗi ACE trong forum, có thể nhiều lúc mình nói thẳng ra nên chắc cũng có nhiều người ghét này kia, nhưng mà không nói ra thì không chịu được với mấy cái thể loại nhờ vả kiểu này.
    phamtruong.hpv, ToiHocDoHoa.comHavingfun2500 thích bài viết này.
  4. Havingfun2500

Havingfun2500 Thành viên cấp 2

Ngô Đức Huynh lâu lâu nhìn bài viết mới nhất lại thấy toàn "Nhờ vả, Xin xỏ, Giúp đỡ..." T.T
    phamtruong.hpvNgô Đức Huynh thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn