Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả anh em thêm chút nữa :/ Về faceboọk và xóa toàn bộ bạn bè + timeline

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi toilatoi123, 5/6/15.

Lượt xem: 2,445

1. toilatoi123 Thành viên cấp 1

Mình muốn sửa cái tài khoản facebook mà nhiều bạn bè + dòng thời gian nhiều quá không biết cách nào để xóa nhanh nhất. Không biết AE trong diễn đàn có bí quyết nào xóa nhanh toàn bộ dỏng thời gian và bạn bè không? :-?
    Cái bạn bè mình biết là có code unfriend mà đến năm 2015 facebook fix hết rồi chẳng chạy được cái nào%-( Anh em có bí quyết giúp mình với :);)

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Trước hình như có cả mấy cái tiện ích của trình duyệt giúp ta xóa nhiều bạn bè một cách nhanh mà giờ ko còn nữa hả :-? Còn về xóa nhanh dòng thời gian thì mình chưa từng biết.
    toilatoi123 thích bài viết này
  3. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

Xóa Face lập acc mới =)) Vừa nhanh vừa hiệu quả >:)
    toilatoi123 thích bài viết này
  4. toilatoi123

toilatoi123 Thành viên cấp 1

Dù Kun VietDesigner Đúng vậy đấy bác. Trước có code xóa bạn nhanh mà giờ bị fix rồi. Còn dòng thời gian em nghe nói là có
    Hồng Sơn thích bài viết này
  5. toilatoi123

toilatoi123 Thành viên cấp 1

Tiny Love : Thế thì em lại chẳng phải lập topic này nữa rồi :/ :-s

Ủng hộ diễn đàn