Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Các anh chị giúp em sửa cái ảnh bế giảng này với ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi anhtuhpman, 28/7/14.

Lượt xem: 1,969

1. anhtuhpman Mới đăng kí

Chả là thằng bạn em nó chụp cái ảnh cho cả lũ, về pts xong xoá cả ảnh gốc đi, mà cái ảnh nó pts thì góc dưới bên phải làm hơi ẩu, chắp vá nhìn lộn xộn lắm.
    Giờ em mang lên đây nhờ các anh/chị/bạn chỉnh sửa hộ em với ạ.
    GÓC DƯỚI BÊN PHẢI chỗ cái khăn mùi soa và cái áo dài đó ạ :D

E đưa file ảnh chất lượng cao 5.6MB để được sửa tốt nhất :D mong mọi người làm xong thì upload file chất lượng cao lên host nào đó rồi đưa link dùm em để em đi in ảnh làm kỉ niệm nhé :D cảm ơn mọi người nhiều lắm :D

LINK ẢNH CHẤT LƯỢNG CAO (mọi người thông cảm em chưa đủ post để đưa link):
    docs.google.com/file/d/0BxSXk92wryeiUDUyXzRXWTkxT0U/edit

Mọi người vào link xong ấn Ctrl + S để tải về nhé :D;;)
    Đây là hình demo chất lượng cùi facebook ạ:

...
  2. hieudta2

hieudta2 Thành viên cấp 1

nhờ vả toàn cái quá đơn giãn
    anhtuhpman thích bài viết này
  3. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

Mình thì thấy ảnh đẹp rồi với lại chỉ một số chi tiết nhỏ đó thì bạn đã phô ra tấm ảnh này chắc là dư sức kham nổi mà bạn.
  4. anhtuhpman

anhtuhpman Mới đăng kí

hieudta2 em thử tự sửa rồi nhưng để nó chân thật mà in ra thì em không làm được nên mới nhờ các pro trên này giúp ạ :(
  5. anhtuhpman

anhtuhpman Mới đăng kí

Bùi Tài cái ảnh này chỗ góc đó do chụp bằng máy compact của samsung nên nó có ngày tháng, bạn em nó cắt dán lem nhem nhìn còn kinh hơn để số nên em mới nhờ mọi người giúp dùm :(
  6. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

Mình cũng đang bận nên hem giúp bn tỉ mĩ đc mà xóa số của ngày tháng sao lại chọn cách xóa như thế :):):):)
    VuPhonganhtuhpman thích bài viết này.
  7. anhtuhpman

anhtuhpman Mới đăng kí

Bùi Tài tks bác :D bác có file ảnh nặng chất lượng cao không cho em với :D thằng bạn e nó xoá chứ e xoá đâu -_- nó làm ẩu quá hỏng mất cái góc ảnh -_-
  8. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

ảnh của bạn đó mình chỉ nén Mb lại thui chứ đâu có hạ chất lượng ảnh xuống đâu bạn file ảnh gốc của bạn đó kích thước vẫn giữ nguyên mà
  9. anhtuhpman

anhtuhpman Mới đăng kí

tks bác nhé :D
  10. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

Ờh hem có chi làm ảnh bạn hem đẹp lên đc ko bị oánh là mai rồi :D:D:D:D

Ủng hộ diễn đàn