Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả các pro artists 1 việc cỏn con ạ!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Typography' được đăng bởi boyvuivehn88, 15/6/14.

Lượt xem: 13,942

1. boyvuivehn88 Mới đăng kí

Em chào các anh chị Designers ạ, chả là hôm nay em muốn nhờ các anh chị giúp em 1 việc như sau ạ:
    Em dự định đi xăm 1 hàng chữ : Believe In Yourself trước ngực theo style như sau ạ:

Vì em đang ở nước ngoài, thợ xăm chỗ em đông khách cộng thêm bất đồng ngôn ngữ nên em e là hình xăm sẽ ko được như ý mình muốn, mà hình xăm đã xăm vào rồi ko xóa được nên em rất lo, vậy em kính nhờ các anh chị vẽ giúp em chữ Believe In Yourself theo style ở trên và cho em xin file dung lương cao 1 chút để in ra k bị vỡ ạ, nếu được như vậy thì em biết ơn lắm ạ. Còn nếu khó và mất công quá thì em đành chọn tạm 1 font dưới đây, anh chị giúp em bẻ cong chữ xuống và thêm 1 vài họa tiết giống những ảnh trên để cho đỡ trống khi xăm lên ngực ạ (các anh chị có thể tham khảo thêm ở google image với key word là : men chest script tatoo) . Em cảm ơn các anh các chị nhiều ạ

đây là mẫu phông em tự chọn ko được đẹp lắm :(

còn đây là link font ạ ( thêm hộ em http ở đầu vì em ko đc đăng link)
    a2638.sharefile.com/download.aspx?id=sbc2f389a60b412e9

Email của em là : long_mario88@yahoo.com
    Em cảm ơn các anh các chị ạ!

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 15/6/14
  2. ten gi cung xau

ten gi cung xau Mới đăng kí

mấy anh chị cho e hỏi cái hình cuoi ở 3 tấm trên nó là chữ j vậy các bác.giúp e với.
    e cảm ơn
    Meo bin thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn