Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Nhờ vả ] Các pro corel hoặc photo có thể giúp em ko ah!

Chủ đề thuộc danh mục 'Thảo luận - Tài liệu tham khảo' được đăng bởi booboo, 30/7/14.

Lượt xem: 4,515

1. booboo Mới đăng kí

Dear Các Bác,
    Em muỗn nhờ các bác vẽ lại giúp em cái hình này để em gắn vào logo bên em với ah.

Giúp em độ phân giải lớn nha,
    Em cảm ơn các pro.

...
  2. booboo

booboo Mới đăng kí

Nếu có thể thì cho em xin luôn file gốc desing với ah. ví dụ .psd; ...thanks!!!
  3. HL.Thanh

HL.Thanh Thành viên cấp 2

booboo thích bài viết này
  4. booboo

booboo Mới đăng kí

Vang, cam on ban nhieu! Banj co the giup minh anh Size to ty dc ko, hien chi la 307x331pi. Minh can ban tam 1024pi. Tks
  5. HL.Thanh

HL.Thanh Thành viên cấp 2

booboo file ảnh cho bác đây. nền trong suốt luôn.
    :3 đọc cmt của bác, e đoán là bác chưa hiểu gì về hình vector rồi ....
    file PDF trên khi mở = PTS, bác chỉ cần nhập số ngay khung này là được luôn kịch thước mình muốn rồi , sau đó chỉ cần save as lại là xong
    solomoon2 thích bài viết này
  6. booboo

booboo Mới đăng kí

Tks, em ko chuyen mon nay bac ah. cam on nhieu. bac de lai giup YM hoac sky nha
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn