Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả các Pro] Muốn xóa người trong ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi voduythang, 19/7/13.

Lượt xem: 2,310

1. voduythang Mới đăng kí

Vâng ! Mình rất thích PTS và cũng tự mày mò nhưng trình độ không bằng các anh chị em đi trước. Mình có bức ảnh này muốn anh chị em giúp mình xóa đi 2 người ( 1 đội mũ bảo hiểm và 1 đội mũ vải ) + cái xe màu xanh phía sau ! ( mình muốn giữ lại mình ( mặc áo xanh) )
    Cảm ơn mọi người đã quan tâm và giúp đỡ

...
  2. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

Thề với mấy bạn là mình ghét thể loại này lắm nhá,... Công sức ngồi cả mấy tiếng đồng hồ làm vật vã tròng mắt ra, sao không chụp lại cho dễ, cứ kiếm cái tường nào một màu tạo dáng tạo tư thế muốn chụp đó, rồi muốn đi Úc, đi Mỹ gì cũng đc,... OK
    PS: Quan điểm cá nhân, gạch đá tự chịu,... :">
  3. hakhanhbk2008

hakhanhbk2008 Thành viên cấp 2

mình có thừa thời gian cũng ko làm cái loại này,cái này chỉ có mấy bác thích troll rồi đưa lên haivl thôi chứ hơi đâu, toàn mấy cái nick mới đăng kí vào hỏi cái rồi mất hút ấy mà
  4. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Đồng ý với hai bác! :-"
  5. Quốc Hùng

Quốc Hùng Thành viên cấp 2

Các bác phía trên gạch đá bạn ấy kin quá. Mình giúp bạn 1 tấm nè
    neuerdesign thích bài viết này
  6. voduythang

voduythang Mới đăng kí

Cảm ơn bạn Quốc Hùng nhiều !
    ý kiến riêng ! mình nhờ vả chân thành, cái này lúc mình xem ảnh thì có ý tưởng về bức ảnh mới nên muốn nhờ các bạn giúp ! Nếu mình làm được thì nhờ các bạn làm gì ! Troll được thì cứ troll ! ảnh này là của mình ! mình là người trong ảnh !
    Cảm ơn mọi người đã quan tâm ^^!
  7. lông ku

lông ku Mới đăng kí

ok men ! khinh người quá
  8. Cái Bô Trôll

Cái Bô Trôll Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn