Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ Vả // Cần Làm Giùm 1 Cái Poster Phong Cách Vintage //

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi mualarung124, 5/6/13.

Lượt xem: 2,147

1. mualarung124 Mới đăng kí

Tình hình là gần mở 1 quán smoothie mà vẫn chưa thiết kế được 1 cái poster đẹp để quảng cáo trên facebook, mình thấy phong cách vintage - retro zạo này đang hot quá, mà lại nhìn có vẻ cổ điển sang trọng. Các designer nào có thể định hướng giùm mình được không, ai có thể phác thảo giùm mình 1 cái poster style vintage - retro về smoothie giùm mình với. Hoặc có stock nào đẹp đẹp về trái cây thi send cho mình cái link. Thank All !
    p/s : Smoothie ( là loại nước trái cây giống như sinh tố nhưng cách pha chế và nguyên liệu khác nhau ) nên poster cần phải nhắm đến màu sắc....

...
  2. hoang7991

hoang7991 Thành viên cấp 2

3. mualarung124

mualarung124 Mới đăng kí

hỏi google thì mình cũng hỏi rồi bạn ơi :) ko biết ai có poster hay stock nào phong cách vintage mà chủ đạo là về trái cây, sinh tố thì share cho mình với >.<
    Thank All
  4. centergraphic

centergraphic Banned

Bạn biết PS ko?:))

Ủng hộ diễn đàn