Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ Vả] Cao nhân tô đậm số hộ em với..

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi hrk195, 20/6/18.

Lượt xem: 6,305

1. hrk195 Mới đăng kí

M

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/1/23
  2. _Văn Văn-Designer_

_Văn Văn-Designer_ Thành viên cấp 1

Thực ra sửa cái này nó đơn giản như ăn kẹo vậy. Nhưng không ai dám nhận vì liên quan đến pháp luật đi tù như chơi. Nên rất khó cho bác @@ và cho dân design
  3. bdesign

bdesign Banned

Ai muốn đi tù thì sửa giúp nó đi.
  4. weone

weone Thành viên cấp 2

Không phải không làm được mà người ta không muốn làm, okey.
  5. David★Lyn

David★Lyn Thành viên cấp 2

Chỉ cần là chạm tới các giấy tờ pháp lý là vi phạm rồi bạn ạ, chưa nói đến nội dung đó đúng hay sai...nên cách tốt nhất là nên bảo KH đi đổi lại CMND, không biết tay nào mà để CMND nó bay màu thế kia còn sài đc
  6. namphuong2409

namphuong2409 Thành viên cấp 1

lam sao nhi
  7. LoveGhost

LoveGhost Thành viên cấp 2

tại sao có cái cm thế mà bị cho nghỉ việc nhỉ ??? hay bạn nhận hợp đồng gian giờ làm 0 đc phải bồi thường. cmnd mờ thế là lỗi của khách hàng chứ đâu phải lỗi do bạn đâu mà bị nghỉ việc
  8. bdesign

bdesign Banned

Ối giời ơi LoveGhost thày em đây dồi! Thày trò ta chả có bằng bủng gì chỉ có nước đi làm xe ôm, hay thày trò ta cùng làm quả này dồi đi tù còn có cơm mà ăn nhá.
  9. LoveGhost

LoveGhost Thành viên cấp 2

bdesign đc đó chú, vừa có cơm ăn free, có bảo vệ 24/24
  10. Xưởng Tranh CoCo

Xưởng Tranh CoCo Mới đăng kí

Có thể làm lại CMND được mà, làm gì tới mức không có CMND thì bị đuổi việc cơ chứ. :D
  11. dangtu

dangtu Thành viên cấp 1

Keu khách ra uỷ ban mà làm lại cmnd
  12. registerss

registerss Thành viên cấp 1

Nét vậy rồi cứu gì nữa bạn?
  13. CuongJoker

CuongJoker Thành viên cấp 2

Giấy tờ ai dám chỉnh sửa đâu thớt :)):)):))
  14. Lam_Marketing

Lam_Marketing Thành viên cấp 1

Đọc comment của các bác, em thấy lo quá. Nên nhờ các bác tư vấn giúp, em có chỉnh sửa giấy kiểm nghiệm sản phẩm từ trung tâm kiểm nghiệm. 2 tiêu chí: hàm lượng Pb 0,1; As 0,1 (trong ngưỡng cho phép) thành không phát hiện để khách hàng tin tưởng hơn thì có dính dáng đến pháp luật không ạ. @@
    Thanks các bác!
    tieuconuong thích bài viết này
  15. bdesign

bdesign Banned

Mày chuẩn bị chờ gọi đi tù nhá. Lũ trẻ trâu đéo biết luật là gì, chỉ có đú đởn là giỏi.
  16. tieuconuong

tieuconuong Thành viên cấp 2

Điều 341. Tội làm giả con dấu, tài liệu của cơ quan, tổ chức; tội sử dụng con dấu, tài liệu giả của cơ quan, tổ chức

1. Người nào làm giả con dấu, tài liệu hoặc giấy tờ khác của cơ quan, tổ chức hoặc sử dụng con dấu, tài liệu, giấy tờ đó thực hiện hành vi trái pháp luật, thì bị phạt tiền từ 30.000.000 đồng đến 100.000.000 đồng, phạt cải tạo không giam giữ đến 03 năm hoặc bị phạt tù từ 06 tháng đến 03 năm.

2. Phạm tội thuộc một trong các trường hợp sau đây, thì bị phạt tù từ 02 năm đến 05 năm:

a) Có tổ chức;

b) Phạm tội 02 lần trở lên;

c) Làm từ 02 đến 05 con dấu, tài liệu hoặc giấy tờ khác;

d) Sử dụng con dấu, tài liệu hoặc giấy tờ khác thực hiện tội phạm;

đ) Thu lợi bất chính 10.000.000 đồng đến dưới 50.000.000 đồng;

e) Tái phạm nguy hiểm.

3. Phạm tội thuộc một trong các trường hợp sau đây, thì bị phạt tù từ 03 năm đến 07 năm:

a) Làm 06 con dấu, tài liệu hoặc giấy tờ khác trở lên;

b) Sử dụng con dấu, tài liệu hoặc giấy tờ khác thực hiện tội phạm rất nghiêm trọng hoặc tội đặc biệt nghiêm trọng;

c) Thu lợi bất chính 50.000.000 đồng trở lên.

4. Người phạm tội còn có thể bị phạt tiền từ 5.000.000 đồng đến 50.000.000 đồng.
    Lam_Marketing thích bài viết này
  17. Lam_Marketing

Lam_Marketing Thành viên cấp 1

thanks bác tieuconuong , để em thu hồi. Vì em làm 3 tờ phiếu lận T_T

Ủng hộ diễn đàn