Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Nhờ vả ] Chỉ mình chỗ in thiệp hay lịch nha các tình yêu

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi doremon.cherry, 8/10/14.

Lượt xem: 1,298

1. doremon.cherry Mới đăng kí

Tình hình là như thế này : mình đang thiết kế thiệp mời sinh nhật bằng AI và đã thiết kế xong thiệp mời và đang mon men tính làm bộ lịch nhưng mình còn mù mờ cái vụ giấy để in ấn, các bạn cho mình hỏi là : in thiệp và in lịch thì sử dụng giấy gì là tốt nhất ( rẻ mà chất lượng đó chứ k cần giấy tốt nhe ^^ ). các bạn tư vấn giúp mình loại giấy để in thiệp và lịch nhé, trừ giấy ảnh ra nha vì giấy nó cứng lắm, mình cảm ơn các bạn nhiều

...
  2. goichotoi

goichotoi Mới đăng kí

Hiện tại bác đang ở đâu? nếu ở Sài gòn hoặc Hà nội thì bác lên google search địa chỉ gần nhất nhé.
  3. doremon.cherry

doremon.cherry Mới đăng kí

goichotoi mình ở sài gòn nhưng không phải là tìm chỗ in mà là muốn hỏi các bạn rành về mấy vụ in ấn là in giấy nào là ok nhất...buồn thiệt chứ.
  4. singleboy642

singleboy642 Thành viên cấp 1

Số 23 Tự Quyết, Tân Phú
  5. PHUC-HOANG

PHUC-HOANG Thành viên cấp 2

Nếu lịch và thiệp của bạn làm đơn giản (là chỉ in và cắt) và in vài cái bạn nên tới các cty in nhanh.
    Nếu mẫu bạn làm phức tạp có nhiều công đoạn: in + ép nhũ + bế + dán ... thì giá tiền sẻ rất cao => ra các tiệm bán thiệp và lịch có sẵn và chọn mẫu cho hiệu quả. Còn việc tiền bạc ko là vấn đề và in số lượng lớn thì bạn tới các công ty in lớn (trong các khu công nghiệp) như cty IN số 7.
    Chúc bạn may mắn ^^!
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn