Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Chibi mình vẽ. cơ mà ko bis sử dụng công nghệ :'(

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi Mòi méo mó, 17/6/13.

Lượt xem: 4,880

1. Mòi méo mó Thành viên cấp 1

chibi chỉ vẽ bằng tay thoy, muh cũng ko có vẽ theo tiêu chuẩn đk. mọi người coi đánh giá giúp. mí lại có ai có lòng thử dùng công nghệ chỉnh lại cho mình xem vs, chứ chả bis dùng mấy cái scan vs paint tool ji ji đấy :'(

...
  2. khihocogay1

khihocogay1 Thành viên cấp 2

Pic chú rể cô dâu, để thế đẹp hơn bạn ạ
    Lên màu chưa chắc đã đẹp bằng ở trên giấy như bạn vẽ đâu
  3. Mòi méo mó

Mòi méo mó Thành viên cấp 1

khihocogay1: cái pic mình có tô màu ý, vẽ chì đẹp hơn, cơ mà mua nhầm màu dỏm hay sao ý, tô lên bị nhòe, ko sửa đk :( nên mới định nhờ mọi người giúp :P
  4. Pretty_smile

Pretty_smile Thành viên cấp 1

Cụ thể là giúp chỉnh sửa cái gì hả bạn?
  5. Mòi méo mó

Pretty_smile : mình muốn nhờ bạn nào bis về scan oy paint tool ji đấy ý, đy viền mí lại lên màu lại giúp mình xem sao.
  6. khihocogay1

Giờ mấy ai scan bạn ơi, chụp ảnh rồi đưa thẻ hoặc bắn sang máy tính thôi bạn ạ...
    Cái này chắc phải chờ ai có tâm trạng tốt với rảnh kìa....
  7. Mòi méo mó

8. Pichu

Pichu Thành viên cấp 1

đẹp lắm!
  9. khihocogay1

Ko, đấy là mình nói thật chứ ko phải có y gì cả... nhưng đúng là như thế mà :D
  10. minhkhuev3

minhkhuev3 Thành viên cấp 1

nếu không biết thì bạn học thôi, cũng không khó lắm, quan trọng là tỉ mỉ thôi
  11. Mòi méo mó

12. Gin Lukas

Gin Lukas Thành viên cấp 1

bạn muốn nhờ pic nào ợ.. :3

Ủng hộ diễn đàn