Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Nhờ vả ] Chỉnh bức tranh thêm tươi sáng

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi daotac007, 9/6/14.

Lượt xem: 3,444

1. daotac007 Mới đăng kí

mình có bức tranh Bữa Tiệc Ly có độ phân giải khá lớn nhung màu và độ sáng không được đẹp nên lên nhờ các pro chỉnh lại màu cho nó tươi lên + độ sáng và độ tương phản và xử lý luôn dùm mình cái lớp màu trắng trắng mờ mờ trên bức tranh luôn nhé :x
    mà mình chua đủ trình độ nên lên nhờ mấy pro giúp đỡ ai làm được thì cho mình xin file psd luôn nhé :D
    Luu ý đừng thay đổi kick thước bức tranh nhé máy pro
    file gốc
    Code:
    http://www.mediafire.com/download/zoicwwfoee2921w
    làm xong nhờ các pro gửi qua email daoktvt@gmail.com dùm mình luôn nhé mình chân thành cảm ơn nhiều >:D<>:D<>:D

...
  2. daotac007

daotac007 Mới đăng kí

khẩn cầu admin sừa lại cái tiêu đề giúp em với em bị quen tay nên quên không gó dấu :|
    mong admin bỏ qua cho em lỗi vi phạm nội quy lân đâu đừng khóa nick em tội nghiệp chân thành cảm ơn admin
  3. Quanthanhtieu

Quanthanhtieu Thành viên cấp 2

Gửi bạn, vì file PSD nặng quá không thể up lên được nhưng nếu bạn thích mình sẽ gửi cho bạn.
  4. daotac007

daotac007 Mới đăng kí

cảm ơn bạn nhiều ,bạn có thì post file psd lên host mediefile hoặc fashre giúp mình luôn được không
  5. daotac007

daotac007 Mới đăng kí

không có pro nào giúp mình vậy ta @@
  6. gigiboz

gigiboz Thành viên cấp 2

7. daotac007

daotac007 Mới đăng kí

ai xử lý giúp mình cái lớp màu trắng mờ mờ được không ?8->8->
  8. do dang

do dang Thành viên cấp 2

Bạn này buồn cười nhỉ, cứ kêu gào mãi thôi. Bạn quanthanhtieu giúp bạn rồi đó thôi, nếu bạn đồng ý thì bạn ấy sẽ gửi cho bạn file gốc, như thế còn muốn gì nữa?
  9. daotac007

daotac007 Mới đăng kí

bạn quanthanhtieu blend màu rất đẹp nhưng đi in ra vẫn thấy lớp phấn màu trắng mờ mờ bạn ạ nên lên nhờ xử lý một chút xíu nữa thôi mà bạn làm gì nặng lời vậy ?

Ủng hộ diễn đàn