Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Chỉnh hình vừa làm wallpaper

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Olympius, 5/7/14.

Lượt xem: 2,601

1. Olympius Mới đăng kí

Mình có tấm hình này nhưng hơi nhỏ, nhờ mấy anh trình cao chỉnh dùm cho nó vừa size để mình làm wallpaper :D hiện tại mình đang thích em này :D mún để làm hình nền cho lap, mình cám ơn :)

...
  2. Texture_SSK

Texture_SSK Thành viên cấp 2

Có phải em này không ?

3. Texture_SSK

Combo cho bác

:3
  4. Olympius

Olympius Mới đăng kí

mấy tấm trên đẹp quá bác Texture_SSK :) nhưng hình toàn hình dọc ko à @@ mình mún làm hình ngang để làm desktop @@
  5. Texture_SSK

Bác ghép mấy hình này thành 1 tấm mà ngắm cho đã. Phóng hình lên thì thế nào cũng vỡ hạt hoặc chất lượng kém đi thôi.
  6. sumako

sumako Thành viên cấp 2

hình như e lương ái vi ở cc talk thì phải
  7. Texture_SSK

Em này là người Nhật nhé :D
  8. Olympius

Olympius Mới đăng kí

Bác Texture_SSK ghép dùm mình đc ko :( chứ mình làm theo 1 số tut trên mạng chỉ ra hình xấu quá, thậm chí còn ra hình thẳng đứng nữa, ko mò ra đc hình nằm ngang :( sorry mình là amateur, mới mày mò pts

Ủng hộ diễn đàn