Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả chỉnh sửa logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi juli_0, 22/10/14.

Lượt xem: 2,108

1. juli_0 Mới đăng kí

Chào anh em
    Tình hình là mình mới đổi theme trang web nên cái logo cũ nhìn không hợp lý cho lắm,nay nhờ anh em chỉnh lại giúp ah.
    _Demo trang mình đây ah: chochimcanh.com
    _Mong muốn : Giữ nguyên logo hình con chim+ giữ nguyên kích thước font chữ của logo cũ.
    _Kích thước logo hiện tại là 482 x 65.Bây giờ mình muốn nó rộng ra cho nó cân với trang web.
    _Thay đổi màu font logo cũ giống màu của theme ( mã màu theme đang dùng là #005ea7)
    Cảm ơn anh em,chúc anh em sức khỏe

...
  2. kenhlike.com

kenhlike.com Thành viên cấp 2

Sao diễn đàn cho chim cảnh mà mình xin hoài chả có ai cho hết vậy? ^:)^
  3. juli_0

juli_0 Mới đăng kí

Hehe Chợ chứ không phải cho bác ah
  4. Khanh KG

Khanh KG Thành viên cấp 1

bạn muốn cho nó rộng ra là rộng ra bao nhiêu pt vậy bạn?
    juli_0 thích bài viết này
  5. juli_0

juli_0 Mới đăng kí

Rộng khoảng 100 là được anh ah
  6. juli_0

juli_0 Mới đăng kí

Buồn quá,nhờ hôm qua giờ không ai giúp,bác nào rãnh sửa em cái
  7. dung design

dung design Thành viên cấp 2

Thớt phải hiểu là nếu đã kinh doanh thì nên đầu tư vào nhá ;)
  8. juli_0

juli_0 Mới đăng kí

Ok bác cứ nghĩ sửa cái khung màu nhanh chứ
  9. dieuhauteo

dieuhauteo Thành viên cấp 2

Em lạy cụ, bác nhờ vả sửa dùm thì chẳng khác nào đem cái lồng và con chim đem sang nhà người khác nuôi dùm, tuần sau thì đem về rồi nói cám ơm! *uck this!

Em giờ chỉ thích làm nước ngoài thôi chứ Việt Nam giờ khinh designer quá đỗi :\ không dám làm nữa, đã design thì phải cho thật đẹp, muốn đẹp phải tốn thời gian công sức, và em cũng chả bao giờ làm một cái xấu hoắc cho người ta đó là nguyên tắc của một thằng design quèn như em, rồi làm một cái thật đẹp tốn sức, tốn thời gian chỉ lấy câu cám ơn thì lúc đấy em trong xóa nào đó rồi ngồi chết đói trong đấy, chả ai hay chả ai biết!

Chỉnh sửa lần cuối: 23/10/14
  10. juli_0

juli_0 Mới đăng kí

Cảm ơn góp ý của các bác,mới tham gia không biết,cứ nghĩ vào mục nhờ vả anh em sẽ giúp chứ.
  11. Khanh KG

Khanh KG Thành viên cấp 1

Đây bạn, kích thước 482x100. Mã màu trên logo của bạn là Gradient chứ ko phải 1 màu nên mình cũng ko chắc là nó có khớp với màu nền ko nữa
    juli_0 thích bài viết này
  12. juli_0

juli_0 Mới đăng kí

Cảm ơn bạn Khanh KG nhiều nhé,vậy là ổn rồi bác,em gắn vào nó cân rồi đó.Một lần nữa cảm ơn bác nhiều
    Khanh KG thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn