Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(Nhờ vả) Đánh giá giùm mình infographic!

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi Mr.Deimos, 10/6/14.

Lượt xem: 3,225

1. Mr.Deimos Thành viên cấp 1

:) Như tiêu đề trên, đây là infographic đầu tiên mình làm. Hy vọng được sự chỉ bảo tận tình từ mọi người!
    Anh em ném đá nhiệt tình với nhé. Cảm ơn mọi người đã ghé qua!#:-s

...
    do dang thích bài viết này
  2. Mr.Deimos

Mr.Deimos Thành viên cấp 1

hok ai đánh giá giùm mình hết à?
    do dang thích bài viết này
  3. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

chữ ép-ri-que, xanh đỏ tím vàng màu sắc có đủ.
  4. lenm

lenm Thành viên cấp 4

màu kinh quá, shadown tùm lum, FLat thì shadow ít thôi đồng chí ơi :O các phần icon Flat của bạn cũng nên chăm chút hơn. Fail nhất là màu nhé. Text thì y như trên mấy cái biển hiệu Cà phê ở quê vậy :)) mình không nghĩ nên để shadow, troke đen cho text với phong cách hơi hướm Flat thế này đâu
  5. 2ndFACE

2ndFACE Thành viên cấp 1

Nền nhã hơn tí. Chữ ấn tượng hơn tí.
  6. Duy Tran

Duy Tran Thành viên cấp 2

Sợ :))
    Ko nhìn rõ nhưng có phải kia là font Comicsan thần thánh ...
  7. NGUYỄN KHÁNH TOÀN 90

NGUYỄN KHÁNH TOÀN 90 Mới đăng kí

cái logo màu vàng có chữ "sự thành công của một" lấy ở đâu vậy mọi người :(
  8. lenm

lenm Thành viên cấp 4

tự vẽ nhé đồng chí =)) hoặc kiếm font ornament
  9. bandbu

bandbu Thành viên cấp 2

hix, màu sắc fail, icon nhìn nó nhơi nháo nháo, bóng đổ um sùm, font chữ không hợp.... được cái ông đứng giữa nhìn tạm ổn =)). Nói chung là chưa hiện đại
  10. Mr.Deimos

:v ngồi ngứa tay làm shadow hết chứ thực ra file gốc mình làm chỉ có cái đồng chí ở giữa là shadow. Lần đầu tiên làm info nên còn nhìu lỗi. hí hí! mong chư vị chỉ giáo. còn font chữ thì đúng là COMIC SAN huyền thoại.nghe giang hồ đồn đại font này bỏ đâu cũng xấu nên mún thử sức thử coi kết quả ra sao ( giờ thấy hậu quả rồi). Còn vấn đề chữ k là chữ là do cái info gốc nó toàn chữ và còn nhiều chữ hơn cái của mình nữa!
  11. OKguy

OKguy Thành viên cấp 2

Graphic mà lắm chữ vậy ai đọc ????
  12. Mr.Deimos

13. Mr.Deimos

ai cho mình hỏi tí làm sao xóa bỏ effec như shadow trên một đối tượng đã thực hiện effec nhỉ?

Ủng hộ diễn đàn