Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Em nhờ bác BaoLongLe một chút ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi kang1208, 11/12/13.

Lượt xem: 1,783

1. kang1208 Mới đăng kí

Tình hình là hôm qua em nhờ mọi người làm cái ảnh thẻ trên forum, sáng nay thì đã xong về cơ bản nhưng mà chị em thấy rất thích cái ảnh mà do anh BaoLongLe làm, mỗi tội là áo thì anh chưa chỉnh, em post bài này nhờ bác chỉnh hộ em, giúp em xóa cái áo và chuyển qua áo sơ mi dùm em với ạ(để lần sau chị ý có đi in thì lấy luôn ảnh đấy :) )
    Hoặc nếu có ai có thể edit giùm em luôn cũng dc ạ ^^! Em xin cám ơn, Sơ mi các anh để giùm em màu xanh nhé ^^!
    Ảnh đây ạ: (vì là e dùng mang đi in nên anh chị up lên photobucket hay trang nào đấy rồi chèn link vào đừng cho mác Vietdesign ở góc nhé ko em ko biết chỉnh xóa nó đi như thế nào)

...
  2. kang1208

kang1208 Mới đăng kí

Em bổ sung thêm 1 tẹo là các anh cố gắng làm hộ em áo sơ mi theo mấy kiểu dạng này: (híc do chị em thích như vậy :(), híc làm phiền các anh quá :-s

3. kang1208

kang1208 Mới đăng kí

Up, bác nào giúp em với :(
  4. kang1208

kang1208 Mới đăng kí

Bác nào làm ơn giúp em với ạ :(
  5. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

6. BaoLongLe

BaoLongLe Thành viên cấp 1

sức mình chỉ được vậy /:)/:)/:)
  7. andyleca