Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Gấp gáp quá các bác ạ....

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Những Ngày Đẹp Trời, 12/12/12.

Lượt xem: 1,920

1. Những Ngày Đẹp Trời Thành viên cấp 2

Tình hình là chị em cưới nhờ em làm cái phông cưới. Các bác giúp em... em cũng giúp nhiều ng nhưng lần này do ko quen làm phông nên lên nhờ các bác 1 lần ạ.
    Cái phông màu sữa thì đẹp ạ. Trên cùng là "Lễ thành hôn"
    rồi đến "Viết Đương <3 Thu Hà"
    rồi 14 - 12 - 2012
    (2 - 11 - Nhâm Thìn)

Demo:
    Link ảnh gốc: http://www.mediafire.com/view/?9hukiyx496kebm2

Cảm ơn các bác nhiều... em vội quá, bác nào giúp em luôn dc thì tốt quá ạ :(

...
  2. Những Ngày Đẹp Trời

Những Ngày Đẹp Trời Thành viên cấp 2

Giúp em với nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :((
  3. Những Ngày Đẹp Trời

Những Ngày Đẹp Trời Thành viên cấp 2

ờ, mình giúp ai cũng nhiệt tình vãi... h nhờ phát ko ai giúp :| tù vãi chày :|
  4. Mnet

Mnet Thành viên cấp 2

bác cứ từ từ :D
  5. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

bạn ko cho kích thước phông cưới thì sao mình biết để thiết kế, rồi phông này treo ở đâu, có bị che khuất bởi cái gì ko như bục, hoa, treo cao tầm nào :-/ thêm nữa bạn thích style cổ điển hay hiên đại, nhiều chi tiết hoa văn như hoa, song hy, phượng rồng này nọ hay theo kiểu đơn giản sang trọng, cái này phụ thuộc vào nơi treo phông.

Ủng hộ diễn đàn