Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(Nhờ vả) ghép khuôn mặt

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi viet1410, 22/4/14.

Lượt xem: 1,530

1. viet1410 Thành viên cấp 3

Có bạn trên dd này add face nhờ ghép khuôn mặt vào ảnh cô dâu mà ko nhớ tên, ghép mãi không thấy ưng lắm. Các cao nhân nào có thể giúp bạn ấy được không. Chắc bạn ấy cũng nhờ mấy ng nữa ko biết có bác nào nhận ra ko :v
    đây là ảnh bạn ấy gửi cho mình. cũng khá được
    còn đây là ảnh mình sửa, được có 2 tấm mà chưa ưng, bạn ấy cũng kêu chưa giống.

...
  2. Dongquocphuong

Dongquocphuong Thành viên cấp 1

3. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

ủa đúng rồi. có cả ảnh này nữa nhưng mình ko lấy. haha. Hóa ra bác Dongquocphuong cũng làm giúp em ấy hả
  4. Dongquocphuong

Dongquocphuong Thành viên cấp 1

e này có vẻ nhờ vả nhiều a e ....ko biết có gì hot đây bác ah?...
    Chỉnh sửa lần cuối: 22/4/14
  5. kikoond9x

kikoond9x Thành viên cấp 1

hot
    viet1410 thích bài viết này
  6. MinhTâmVn

MinhTâmVn Banned

2 tấm thớt làm mặt đều ám màu xanh fix lại rồi makeup là dk mà
  7. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

MinhTâmVn mình chỉnh màu sắc cho nó hơp vs tông nhau rồi mà ko được :(
  8. MinhTâmVn

MinhTâmVn Banned

viet1410 edit lai 1 chút bác tự vọc đi. bác cưa gái chứ gì . bên má trai thấy cứ ảo ảo thế nào ý bác lên kiểm tra lại cái mắt còn ám mầu cam bác làm nốt đi .
  9. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

viet1410 khá ổn rồi mà,chỉ có màu mắt chưa được.có lẽ bạn ý thấy chưa giống vì mái tóc mà thôi.nếu ghép cả tóc cũ thì lại bù xù ko hợp kiểu cô dâu.đến mệt với các thím ^:)^

Ủng hộ diễn đàn