Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả Giải quyết lỗi Không mở được file Corel x6 đang làm việc

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi lucyenhd, 5/6/15.

Lượt xem: 4,175

1. lucyenhd Thành viên cấp 2

oPuKZE1.jpg Các anh chị giúp em với ạ.
    Không biết nó bị lỗi gì, mà em đang làm việc không sao.
    Ngồi Thiết lập lại thông số, lúc sau mở file ra làm, nó lỗi, cứ vừa nhìn thấy mặt, xong nó bị đơ, và bắt stop luôn ạ.
    Có ah chị em nào giúp em đc luôn không ạ. các anh chị Temver cho em với cũng đc ạ.
    Em đang ngồi ngáp rồi. !!! =((=((=((

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 5/6/15
  2. lucyenhd

lucyenhd Thành viên cấp 2

Vẫn không có ai giúp em đc ạ các anh cao thủ ơi. :'(
  3. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

Ngáp rồi thì phải ngủ thôi, cố thức làm gì
    :)):)):)):)):))=))=))=))=))=))
  4. lucyenhd

hự mrquang789456 , anh cứ đùa em ạ, anh coi giúp em đc không ạ, 8-X8-X:!!:!!
  5. mrquang789456

mở 1 file cdr khác nó có bị ko bạn ơi, nếu ko bị thì mình xin Bó Tay nhé, hoặc bạn gửi file đó qua đâu đó rùi đưa link cho mình, hoặc bạn xoá file bạn vừa làm bị lỗi đó đi,rồi vẽ lại từ đầu mọi thứ trong đó, đó ,cách xử lý là như thế đó
  6. lucyenhd

không anh ạ, mở file nào cũng bị lloix, do cài đặt đo ạ anh, chứ không fai là file tệp bị lỗi ạ
  7. mrquang789456

Thế này nhé, tắt mạng internet đi xem có mở dc file ko
  8. Nemo2302

Nemo2302 Mới đăng kí

teamview mình thử xem nào :-?
  9. lucyenhd

vâng ạ ID: 781 066 911 , pass: 1480
  10. REDXIII

REDXIII Mới đăng kí

Tắt khởi động lại máy . Có thể bạn tắt corel nhưng phần lỗi vẫn còn kẹt lại trong taskmanager. ( Nếu ko đc thì chĩ còn gỡ cài lại thôi ) Bạn nên tìm kiếm 1 bản corel portable dự phòng thì tốt hơn .
  11. lucyenhd

Vâng ạ, em cảm ơn ạ, anh ấy giúp em đc r ạ. :x:x:x
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn