Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ Vã] Giúp em thiết kế mẫu lồng đèn

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi KaiiMkid1501, 9/9/13.

Lượt xem: 2,581

1. KaiiMkid1501 Thành viên cấp 2

Tình hình là trường em sắp tổ chức 1 buổi tết trung thu ..trong đó có làm lồng đèn.mà lớp em không biết làm như thế nào cho đẹp......tụi bạn bảo em về thiết kế cái lồng đèn = hình ảnh ròi ..lên làm theo.......mà em chả biết vẽ vời ji` = pts cả .... nên quyết định nhờ các tiền bối vẽ giúp :(...mong các tiền bối giúp đỡ ...vì em nhờ nên ko cần các tiền bối làm cực khổ.......đơn giản thôi là em vui ròi :)........

...
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Cứ đèn ngôi sao mà chiến đồng chí ạ :)) Chỗ mình cũng đang làm rồi ;)) Toàn các thanh niên dân Design tự làm :))
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  3. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Đợt trước xuống chùa làm đèn ông sao được sư thầy dạy cho làm cái đèn lồng hình cầu đẹp lắm! Mà chả nhớ tên đèn là gì nữa >"<
    Hồng Sơn thích bài viết này
  4. KaiiMkid1501

KaiiMkid1501 Thành viên cấp 2

@@....tại em chả biết vẽ ạ :(... photoshop em chỉ biết cắt ghép ...blend... v.v.v.v thôi..chứ vẽ là em chịu :| hjzzz
  5. apachi0205

apachi0205 Thành viên cấp 2

Bạn có biết anh Gu gồ không ?
  6. KaiiMkid1501

KaiiMkid1501 Thành viên cấp 2

bạn apachi0205 mình biết mà...nhưng nhờ k đc..mới vào đây
  7. thanhiep01

thanhiep01 Thành viên cấp 3

KaiiMkid1501 quan trọng là ý tưởng thôi bạn àh. vd : bạn có thể thiêt kế lồng đèn theo tên lớp bạn, rồi dùng tre trúc uống lại thành hình dạng mình vẻ bằng giấy ra cũng đc .

Ủng hộ diễn đàn