Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Hướng dẫn viết tiếng việt có dấu trong phần mềm sparko videoscribe

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi bupbeyeukieu94, 23/6/14.

Lượt xem: 14,156

1. bupbeyeukieu94 Mới đăng kí

Mọi người ai đã dùng phần mềm sparkol videoscribe chỉ em cách viết tiếng việt có dấu với

Em viết các chữ như Ư, Ơ mà có dấu là là không hiển thị được :(

Ai có mẹo gì giúp em với nhé

...
  2. trustnet

trustnet Thành viên cấp 2

xài font "roboto" nhé :D
    Trauvanghttrinhvancuong thích bài viết này.
  3. trinhvancuong

trinhvancuong Mới đăng kí

sao mình không thấy font "roboto" nhỉ. Bác có thể hướng dẫn cụ thể hơn không
    với lại cho mình hỏi làm sao để bỏ biểu tượng ( video Scribe) ở góc dưới bên phải trong mỗi video hả pro trustnet
  4. Nguyen pts

Nguyen pts Mới đăng kí

anh trustnet ơi sài font roboto có kèm theo điều kiện gì nữa hông ( ví dụ như kiểu gõ trong bảng unikey chứ em down font đó về mà viết có dấu cũng không được)
  5. Trauvanght

Trauvanght Mới đăng kí

Cho mình hỏi lỗi đăng nhập khi open phần mềm videoscribe này xử lý thế nào vậy các pro?
    " without an internet connection you can only login with your last used details "
    Như hình đính kèm.

Thanks!
    Chỉnh sửa lần cuối: 27/4/16
  6. Trauvanght

Trauvanght Mới đăng kí

Không có pro nào giúp e với!??
  7. GiangCoi

GiangCoi Thành viên cấp 1

cờ rắc xog là ko cần đăng nhập, mà cờ rắc xog đăng nhập xài bản pro bình thường mỗi tội ko xuất đc HD
  8. tuandat_yummy

tuandat_yummy Mới đăng kí

Bạn làm theo video này : có cả link tải sẵn tiện luôn bạn nhé : nhanh và chuẩn .

Ủng hộ diễn đàn