Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả làm ảnh : Các bác giúp em tạo 1 bức ảnh đẹp để làm hình nền hoặc Avatar với ạ .

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi dbcity20005, 19/3/15.

Lượt xem: 2,097

1. dbcity20005 Mới đăng kí

em và người yêu đi chơi có chụp 1 vài bức ảnh , nay muốn chọn ra 2 3 tấm gì đó đẹp đẹp để làm hình nền và avatar chung cho cả 2 đứa . Cũng là do chụp bằng điện thoại nên chất lượng hình ảnh ko dc tốt . Em Up file có nén 1 vài bức ảnh bên trong đó , mong các bác có kinh nghiệm thì xem và lựa ra vài tấm chỉnh sửa giúp em theo nhãn quan và hiệu ứng tùy thích ạ . Sau khi xong thì gửi vào mail cho em file ảnh hoặc cho em xin đường link em download về . Chẳng giấu gì các bác là ảnh trên đt em ,còn trên đt kia nhiều ảnh hơn nhưng em chưa lôi ra đc để tải lên. Xài tạm mấy cái này vậy ạ. Em cảm ơn các bác trc và có thẻ hậu tạ ạ
    p/s : em thuộc diện xấu trai nên các bác đừng cười em nhé :::^^:::
    Link down : /download/cd2o495qxtwwgqc/New+folder_2.zip
    (các bác thêm mediafire.com vào trước link nhé , tại em chưa đủ bài viết nên ko chèn link đc )

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 19/3/15
  2. jumb0sanlat

jumb0sanlat Thành viên cấp 2

đường dẫn bị lỗi rồi bạn! sửa lại đi..!!
    dbcity20005 thích bài viết này
  3. dbcity20005

dbcity20005 Mới đăng kí

em ko đủ 20 bài nên ko trích dẫn link đc .
    bác vui lòng thêm dòng mediafire.com vào trước /download/cd2o495qxtwwgqc/New+folder_2.zip nhé
    Chỉnh sửa lần cuối: 19/3/15
  4. jumb0sanlat

dbcity20005 mình thử qua tải như bạn báo nó bảo lỗi như này..!!
  5. [​IMG][/IMG] Chỉnh nền xanh da trời cho e làm ảnh thẻ vs ạ
  6. Chỉnh nền xanh da trời cho e làm ảnh thẻ vs ạ T9yq3gH.jpg
  7. Steven KarBit

Steven KarBit Thành viên cấp 2

mediafiRe.com chứ không phải mediafiLe.com nha thớt.
  8. dbcity20005

dbcity20005 Mới đăng kí

em có inbox rồi đó ạ
  9. jumb0sanlat

Lê Trần Hiếu Em làm ảnh thẻ phải chụp đầy đủ từ đầu tới thân người mà bạn! chụp lại ảnh đi bạn! kiếm cái máy nào chất lượng tí cho ảnh nó nét..!!
  10. andyleca

andyleca Thành viên cấp 2

11. ngotau

ngotau Mới đăng kí

Cho e nhờ với ạ...
    Con gái lớp em chuẩn bị tổ chức liên hoan cho con trai nhân ngày 6/4, e muốn nhờ mn thiết kế hộ cái avatar để bọn em đặt avatar thay cho giấy mời cho bọn con trai ạ.. .
    Thông tin cần có là: 16h thứ 2, công viên Thống Nhất, lớp em là Tài chính Quốc tế 55
    Mn có ý tưởng giups e vs ạ
    Thêm from , to boy IF 55,... các c chỉ cần... các kiểu j cũng đc ạ
    Em xin chân thành cảm ơn và sẽ hậu tạ ạ...

Ủng hộ diễn đàn