Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả làm banner bằng Flash đơn giản.

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Flash' được đăng bởi i.style9x, 10/6/14.

Lượt xem: 4,276

1. i.style9x Mới đăng kí

Tình hình là em đang cần làm 1 banner bằng flash, tương đối là đơn giản thôi. Cơ mà em bên design nên ko biết về flash. đành lên đây mạo muội nhờ vả. có trả công ạ.
    Nội dung : 1 banner động bằng flash cho 1 website Studio.
    Chỉ cần có vài sologan chạy đẹp mắt, vài cái ảnh cưới có hiệu ứng. (nói chung là không cầu kì gì cả )
    Vậy ai có thể giúp em vui lòng sms cho em qua số : 0969425912. hoặc Mail : i.style9x@gmail.com.
    Em sẽ thông báo cụ thể, kích thước , câu sologan, ( có thể kèm file ảnh luôn )
    Mong được sự giúp đỡ trân thành. E đang cần gấp trong 1-2 ngày. Em cảm ơn

...
  2. dkden

dkden Mới đăng kí

Không cần công, bạn gửi kích thước và ảnh vào mail cho mình, xong mình sẽ repply lại cho bạn, sau 2 ngày không nhận mail có nghĩa là mình đang bận và không làm được, còn làm xong mình sẽ repply lại cho bạn. mail của mình xuanthuy.cayda@gmail.com
    Chỉnh sửa lần cuối: 16/6/14
    i.style9x thích bài viết này
  3. vitconlikeonline

vitconlikeonline Thành viên cấp 2

500k đc mình nhận làm >:D<
  4. dkden

dkden Mới đăng kí

5. i.style9x

i.style9x Mới đăng kí

dkken : em gửi mail cho anh với nội dung rồi a nhé. anh cố gắng làm giúp em càng sớm càng tốt ạ. vì em đang cần.
  6. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Nếu trínhớ không làm thì làm cái site flash này nếu chuẩn thì tệ lắm ở mức đơn giản cũng phải hit 8 củ. Còn chủ thớt bên design mà design gì ấy nhỉ nếu chưa cam qua flash thì chịu khó đi học thêm một khóa,còn không thì chịu khó lên mạng tìm tài liệu về học, chứ gắn cho mình cái mạc đì giai thì phải dám vỗ ngực xưng tên với ba cái flash đấy chứ đừng đi nhờ kỉu này mất giá trị lắm.
    Đây là nghiệp bạn theo cả đời thì đừng bận tâm nếu bạn bỏ ra vài năm học hỏi các kiểu cho thành tài.
    Thân ái chào quyết thắng!​
  7. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Ủng hộ diễn đàn