Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ NHỜ VẢ ] Làm banner về bóng đá !!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Nhan Munder, 23/11/13.

Lượt xem: 3,617

1. Nhan Munder Thành viên cấp 1

- Như tiêu đề ở trên, mình cần mọi người hướng dẫn làm 1 cái banner về bóng đá giữa Dortmund và Bayern để thay cover fanpage ... Mong mọi người giúp mình với ạ, có file PSD thì càng tốt :) . Tks mọi người trước ..

...
  2. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

có cần viết chữ to vậy ko.
  3. Furin

Furin Thành viên cấp 3

:) bạn nói rõ hơn coi nào chẳng hiểu gì cả
  4. phanhang

phanhang Thành viên cấp 2

Có demo không bạn ơi
  5. Nhan Munder

Nhan Munder Thành viên cấp 1

- Mẫu như thế này nè, ai hướng dẫn giúp mình với + File PSD để mình nghiên cứu nữa ^^! Tks all
  6. Minh Hai

Minh Hai Thành viên cấp 2

bạn kếm stock hình và BG quăng lên đây đi rùi mọi người làm giúp :)
  7. Nhan Munder

- Mọi người làm hộ em, hình như trên nhưng thay đổi thành 2 đội bóng khác là Dortmund và Napoli, em đang cần rất gấp nên mong mọi người giúp em với :)

Hình ảnh đây ạ..
    [​IMG][​IMG]

8. Nhan Munder

Em đang cần rất gấp nên mong mọi người cố gắng giúp em với ạ, Tks mọi người nhiều :)
  9. Nhan Munder

10. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

DEMO cho bạn :D
    Vì làm cái này không phải là dễ nên nếu bạn thấy đẹp thì cho mình xin 50k thẻ nạp Viettel nhé ! ( SĐT thì pm mình )
    Bạn gửi mình số thẻ đến thì mình sẽ gửi hình gốc + file PSD ( cái này như mì ăn liền rồi )

Nhan Munder thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn