Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả làm chữ kí cho các bức ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi duyentuan, 2/8/13.

Lượt xem: 3,565

1. duyentuan Thành viên cấp 1

Em chào mọi người, em muốn nhờ bro trên diễn đàn tạo hộ em một chữ kí để chèn vào các bức ảnh do em chụp kiểu như thế này được không ạ (Duyên Tuấn|Photography) hoặc như thế này "Photos by Duyên Tuấn"
    Anh nào có hứng thì tạo hộ em logo chữ TLT và dòng chữ Photos by Duyên Tuấn em xin mời cafe hoặc trả công ạ

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. duyentuan

duyentuan Thành viên cấp 1

anh ơi, liệu anh có thể chỉnh sang thành 1 dòng ngang được không? và chữ Ê và chữ N sao dính vào nhau thế :(
  3. apachi0205

apachi0205 Thành viên cấp 2

Đóng dấu ảnh có gì khó đâu bạn, soft đầy ngoài GG. Thắc mắc 1 điều là 1 photographer mà ko tự làm được ?:-?
    anhluanls2 thích bài viết này
  4. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

hình Duyên Tuấn

Ủng hộ diễn đàn