Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả làm giúp 1 cái timeline cho facebook.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Đặng Tuấn Tiến, 11/3/13.

Lượt xem: 5,906

1. Đặng Tuấn Tiến Thành viên cấp 1

Tình hình là mình vừa nghe 1 bài nhạc tên là "Bao giờ có nhau" của anh Ngô Duy Khiêm, anh em search trên Google sẽ thấy bài đó, nghe cũng khá hay, mang 1 chút gì đó tâm trạng tiếc nuối và buồn...

Và mình thì thấy rất thấm với mấy câu trong điệp khúc:
    "Thế nhưng chỉ là giấc mơ.
    Thế nhưng chỉ là ước ao.
    Ru ta ngủ vùi trong hư ảo.
    .."

Nên mình muốn nhờ anh em giúp mình làm 1 cái Timeline facebook với 3 câu trên ạ. Hình ảnh thì tùy anh em chọn, sao cho thấy phù hợp với cảm xúc là được. Xin chân thành cảm ơn anh em đã hỗ trợ giúp đỡ.

P/S: Tự nhiên nghe bài này nhớ Gấu của mình phết, chia tay được gần 1 năm rồi :(

...
  2. hoang7991

hoang7991 Thành viên cấp 2

Đặng Tuấn Tiến thích bài viết này
  3. Đặng Tuấn Tiến

Đặng Tuấn Tiến Thành viên cấp 1

Bác làm đẹp phết, mà để hình bé này baby quá, em đang có tâm trạng thất tềnh mà bác ~^^
  4. debuchy

debuchy Thành viên cấp 2

:))). Nhưng bạn ý đang so happy .. Mỗi người 1 tâm trạng .. khó có thể làm đc :)))))
  5. hoang7991

hoang7991 Thành viên cấp 2

hì, tâm trạng mình thì bình thường, mà nghe thấy có câu ngủ là kiếm cái hình đi ngủ bỏ vào thui ;;). Chúc bác có niềm vui mới \:D/
  6. Đặng Tuấn Tiến

Đặng Tuấn Tiến Thành viên cấp 1

Nếu mà có hình mẫu nữ nào đi ngủ thì... =P~
  7. Ngô Tiến Long

Ngô Tiến Long Thành viên cấp 1

Nghịch tý8-}

lemon.tntdebuchy thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn