Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Nhờ Vả ] Làm giúp em cái logo.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Một Bạn Nam Giấu Têb, 26/12/14.

Lượt xem: 2,342

1. Một Bạn Nam Giấu Têb Mới đăng kí

Tình hình là em có cái bài tập làm bộ nhận diện thương hiệu. Em cũng có vài ý tưởng rồi nhưng ông thầy khó tính quá nên em mạn phép lên đây nhờ các lão pro, huynh đệ tỷ muội giúp em một vài tay :x:x:x. Nội dung bài của em là làm logo cho 1 công ty game tốc độ có tên là SG ( S Game ). em có ý định phát triển logo từ hình con ốc sên. còn các bác có cao kiến gì em xin đc tiếp thu.Mong các bác chỉ giáo. em xin đc cảm ơn và hậu tạ.<:-P<:-P<:-P
    Link FB của em : fb.com/son.hui.1

...
  2. Milker

Milker Thành viên cấp 2

Lấy ý tưởng như phim turbo ốc sên ấy, Game tốc độ mà hình tượng là ốc sên :3 ấn tượng luôn :)
    Cái Bô Trôll thích bài viết này
  3. Đừng đưa ảnh cho tôi

Đừng đưa ảnh cho tôi Thành viên cấp 2

Thế này hả bạn
    Cái Bô Trôll thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn