Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vã làm LOGO

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi tinpower, 15/10/14.

Lượt xem: 2,633

1. tinpower Mới đăng kí

Mình vào thẳng title luôn.
    Mình cần làm cái logo cho nhưng do tay nghề PTS kém nên lên đây nhờ các bác làm hộ mình.
    Mình muốn làm cái logo như hình duới nhưng màu đỏ thì bạn cho màu này giùm mình HEX: #f34764
    tks ace đã đọc bài này

...
  2. siukoi

siukoi Thành viên cấp 2

đây là cơ hội để luyện tay nghề . tự làm nâng cao kĩ năng thì tốt hơn đó bạn :)
    tinpower thích bài viết này
  3. tinpower

tinpower Mới đăng kí

Mình ko biết làm cai tô thôi mong ae chỉ giáo
  4. tinpower

tinpower Mới đăng kí

ai giúp mình hộ với :(
  5. Thắng Bảo

Thắng Bảo Thành viên cấp 2

Pm mình nhé
  6. 2 triệu nhé! :))
  7. KienTinhTinh

KienTinhTinh Thành viên cấp 2

8. sumako

sumako Thành viên cấp 2

9. Chào anh chị. Hiện tại e là mem mới nên ko có quyền lập tóc mới. Vậy nên e post ké vào đây vậy. Mong anh chị thông cảm ^^
    Tình hình là e sắp làm order hàng hiệu, vậy nên e đang cần làm hộ 1 avatar làm ảnh đại diện và 1 ảnh bìa facebook. Em muốn làm theo mẫu như ảnh dưới này, chỉ thay đổi chữ theo yêu cầu của e thôi. Anh chị nào làm được inbox hoặc nhắn tin cho e. Sđt: 0168 9686 678 ( Tùng ). E xin chân thành cảm ơn !
  10. SinPet

SinPet Mới đăng kí

cái này vào AAA Logo làm cho lẹ thôi

Ủng hộ diễn đàn