Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vã] Làm nổi bật mod và xóa nhân vật phụ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Manh Dat, 25/3/13.

Lượt xem: 23,438

1. Manh Dat Thành viên cấp 2

Tớ không biết gì về PTS nơi, trước giờ toàn nghịch SAI với up ảnh tự nhiên. giờ mod của tớ muốn có 1 cái ảnh lung linh tí ( chả là vừa sinh nhật của mod xong, có cái ảnh đáng nhớ) ai rãnh có thể làm nỗi mod và cắt những nhân vật phụ giùm tớ với. :D, nếu mọi người ủng hộ thì tớ up hình. ^^.
    tks mọi người đã đọc tin. keke

...
  2. Manh Dat

Manh Dat Thành viên cấp 2

lạy chúa, sau khi tham quan 1 số bức nhờ vã em vã cả mồ hôi, mod của mình mà troll thế thì chắc em ế hết kiếp này luôn quá #:-s
    tự nhiên thấy run tay
  3. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

OK, những topic nhờ vả chính đáng thế này mọi người sẽ giúp hết mình, ko troll, bạn cứ yên tâm up hình lên đi ;)
  4. TOMMYH167

TOMMYH167 Thành viên cấp 3

ghi rõ yêu cầu là được :)
  5. trungkien.tn

trungkien.tn Thành viên cấp 2

Up hình lên đi bạn
  6. LiptonChanhĐá

LiptonChanhĐá Thành viên cấp 2

nhờ vả ' '
  7. KhoaiT0

KhoaiT0 Thành viên cấp 2

Chưa gì đã sợ bị troll rồi, thôi up hình lên đi bạn :))
    thủy ođi thích bài viết này
  8. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Tiêu đề không rõ ràng!
    Nội dung muốn nhờ mà không up ảnh .
    Ý bạn là sao ?
  9. Manh Dat

úi, tới up miết mà sao nó load ko nỗi, khổ thân #:-s
  10. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Úi chời đọc đi đọc lại không hiểu thớt phạm tội gì mà bị bạn này chửi bới đến mức này :v :v :v
  11. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Đồng chí ơi, quá lời với chủ topic rồi đó. Nhắc nhở nhé!
    Khả Minh thích bài viết này
  12. vietcuong_910

vietcuong_910 Thành viên cấp 3

Nọ ass có nói đấy, ghi rõ tên tuổi, nơi sinh nơi ở, yêu cầu của bạn vs cả post với 1 thành ý, ko đc theo kiểu đem con bỏ chợ và đặc biệt là post kèm contact của mod thì chắc chắn sẽ ko ai troll :3 :))
  13. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Ô hay :v ức chế thì về chửi chó chửi mèo chứ ai lại lên đây nói người ta như thế :v
    goal, buianhtuan, aO_Oa5 người khác thích bài viết này.
  14. LiptonChanhĐá

LiptonChanhĐá Thành viên cấp 2

nhắn tới chủ topic: 1 lên 4rum nhờ, tức là bạn nhờ nhiều người, vậy thì post ảnh lên.
    2 nếu bạn sợ bị troll có thể tìm ai đó rành pts hơn giúp bạn
    hết.
  15. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Chủ topic up ảnh lên đi, cách up ảnh trong 4rum đã hướng dẫn. Nhanh nhé, nếu không có ảnh là sẽ đóng thớt. ;)
    vietcuong_910 thích bài viết này
  16. Manh Dat

vâng dù sao cũng cảm ơn mọi người nhiều, kiểu này là biết mình được quan tâm rồi, giờ này mà vẫn còn nhiều người vào cm, mình up bằng phần mềm của VDs miết mà không load nỗi, cũng không rõ tại sao, định để sáng mai thử lại, nhưng mọi người quan tâm quá nên thành ra bị nói zữ quá chăng :-/
  17. Manh Dat

tiện thể nếu đc ai cho cái mail tớ gửi rồi up giùm luôn đc ko ta :P chứ đợi đến mai chắc ăn gạch mà chết quá
  18. vietcuong_910

vietcuong_910 Thành viên cấp 3

đến lúc Mod ra tay kìa :))
  19. Eminem

Eminem Cựu quản trị

vietcuong_910 thích bài viết này
  20. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Sao thớt ko up lên minus.com cho nhanh. Mail chỉ chấp nhận 25MB đính kèm thôi, nhỡ ảnh nặng quá ko đủ thì sao ? :3 :3
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn