Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(Nhờ vả)Mới tập sự đã gặp ca khó,nhờ các pro giúp đỡ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi TheRock169, 19/5/14.

Lượt xem: 1,890

1. TheRock169 Mới đăng kí

Em vừa lọ mọ học phục chế ảnh mà gặp ngay đúng hàng khủng,chịu chết cứng,nhờ các pro ra tay giúp em với,em xin cảm ơn lắm lắm

...
  2. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

Vấn đề ở đây là gì. :|
    TheRock169 thích bài viết này
  3. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Bạn nói rõ cốt truyện đc ko?chưa hiểu lắm
  4. TheRock169

TheRock169 Mới đăng kí

Hic,em quên,là phục chế lại ạ :(
  5. conmeohen

Vậy là khách hàng đưa ảnh này phục chế và bạn thấy khó,mang lên đây?:-?
  6. TheRock169

TheRock169 Mới đăng kí

Không bác à,em chỉ là tập sự thôi,làm gì có trình mà kinh doanh,cái này của thằng bạn nó nhờ vì thấy e nghịch nghịch pts,nó bảo ra tiệm thì hết vài trăm,nên em post lên đây nhờ có ai giúp được thì giúp,nếu không được thì em sẽ trả lại cho thằng bạn bảo nó mang ra tiệm thôi ạ
    do dang thích bài viết này
  7. conmeohen

với những bức thế này bạn lên 4r thì mọi người chỉ giúp được phần nào thôi vì phục chế ảnh là việc đòi hỏi tay nghề cao, có kiến thức về hội họa, truyền thần,đòi hỏi sự kiên nhẫn, tỉ mỉ.mình thấy mấy bác lever cao khó mà có time để làm giúp bạn tấm này, chủ yếu là các bạn sơ cấp (như mình) có thể làm, coi như là học hỏi và luyện tay thôi, mà như thế thì ảnh ko đc như ý muốn, mất vài trăm ra quán nhưng nó có cái giá của nó

Ủng hộ diễn đàn