Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ Vả] Mong Mọi Người Giúp Em Thiết Kế Logo (Có Mẫu)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Nguyễn Hoàng Thắng, 21/5/15.

Lượt xem: 2,729

1. Nguyễn Hoàng Thắng Mới đăng kí

Mọi người có thể hướng dẫn cho e các thao tác để có 1 logo như hình dưới đc ko ạ...?!? E đang dùng Photoshop CS5...
    Cảm ơn mọi người rất nhiều...Nếu có video thì càng tốt ạ...^^!

...
  2. Huỳnh_Khoa

Huỳnh_Khoa Mới đăng kí

Cái này vẽ bằng AI đi bạn
    Nguyễn Hoàng Thắng thích bài viết này
  3. Nguyễn Hoàng Thắng

Nguyễn Hoàng Thắng Mới đăng kí

Bạn có thể hướng dẫn kỹ hơn giùm mình đc ko...?!? Tks bạn...^^!
  4. logo sáng tạo

logo sáng tạo Thành viên cấp 1

Bạn nên sử dụng Ai hoặc Cdr cho phương án thiết kế logo này, mà nói chung là logo thì nên dùng các phần mềm định dạng file vector chứ không nên dùng shop, vector bạn sẽ dễ sử dụng trong in ấn hơn với cả hai phầm nềm Ai và Cdr dễ dàng vẽ lại giống logo trên hơn.
  5. Nguyễn Hoàng Thắng

Với 2 phần mềm bạn nhắc tới...mình hoàn toàn không biết sử dụng...mình chỉ biết 1 chút về pts thôi...:(
  6. dangthuan.design

dangthuan.design Thành viên cấp 1

đầu tiên bạn vẽ 2 cánh chim. sau đó bạn vẽ cái khiên, rồi tới mấy con quái thú, rồi vẽ trái banh đè lên. Vẽ cái ruy băng, add text, xong :))
  7. Nguyễn Hoàng Thắng

dangthuan.design bạn cứ troll mình...cái đó mình ghép đc mà...có đều mình không biết chỉnh blend như nào để đc như vậy...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn