Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ Vả] Muốn làm chữ uốn theo hình tròn

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi nguthe_93, 25/7/14.

Lượt xem: 2,670

1. nguthe_93 Mới đăng kí

Cả nhà có thể giúp em làm chữ age to perferction uốn cong theo hình tròn như hình vẽ không ạ? em làm chữ toàn bị ngược thui ạ sldMnGd.jpg

...
  2. Katy2309

Katy2309 Thành viên cấp 2

Mình nghĩ là, khi bạn có text xong, chọn biểu tượng chữ T có gạch chân kế bên chỗ chọn màu chữ á, có 1 cái cửa sổ Warp text hiện ra, ở phần Style chọn Arc rồi điều chỉnh thông số cho khớp w hình tròn.
    Nhưng mà theo mình thấy thì làm có vẻ ko đc "tròn" lắm, theo mình, khắc phục bằng cách vào Edit, chọn Puppet Warp hoặc Transform -> Warp
    Nói chung là, tùy cơ ứng biến 1 chút :D
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Sử dụng Path nhé thớt! Của thớt đây! (Xem kỹ video)

tranvan.muon, Hà Bơ, Katy23092 người khác thích bài viết này.
  4. giangdaik

giangdaik Mới đăng kí

mình tháy dễ làm àm bạn
  5. nguthe_93

nguthe_93 Mới đăng kí

EM CẢM ƠN CẢ NHÀ EM ĐÃ LÀM ĐƯỢC :) CẢM ƠN MỌI NGƯỜI RẤT RẤT NHIỀU
  6. whiteblack

whiteblack Mới đăng kí

hay quá..........thanks

Ủng hộ diễn đàn