Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Nhờ các bạn design giúp mình banner cho cửa hàng thời trang

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi kidxu2002, 5/3/13.

Lượt xem: 4,885

1. kidxu2002 Mới đăng kí

Nhờ các bạn design giúp mình 1 banner dùng cho shop quần áo với chiều dài khoảng 3,5m cao 2,2m với tên shop là X-TEEN :). Banner càng phong cách trẻ và thể hiện sự phá cách, đơn giản càng tốt, hạn chế màu mè :) Mình cũng có biết chút chút về pts nhưng với mấy vụ design thì mình chịu ^:)^ , chỉ biết blend hay làm ảnh chân dung hoa lá cành chút xíu thôi :-" Mấy bạn giúp mình nhé :x

...
  2. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

money?
    PixelK thích bài viết này
  3. westlife911

westlife911 Thành viên cấp 1

mằn ny mằn ny.
  4. Phiêu bí ẩn

Phiêu bí ẩn Thành viên cấp 1

inbox cụ thể và thù lao :D
  5. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

Money :3
    Cơ mà mình định làm phát cho có ý tưởng :3
  6. Zeit Ds

Zeit Ds Thành viên cấp 1

Mấy vụ này thì ra đạn cho dễ nói chuyện bác à :)
  7. kidxu2002

kidxu2002 Mới đăng kí

Mình để tiêu đề là [Nhờ vả] mà các bác :( Với lại mình cũng chưa làm bao giờ nên ko biết giá, bạn nào có kinh nghiệm thì cho mình cái giá để mình xem khả năng có đáp ứng được ko nhé :>
  8. debuchy

debuchy Thành viên cấp 2

:))) =))). Nhờ vả kiểu rất Việt Nam =)))
    Phan Tấn CôngBaby Nguyen thích bài viết này.
  9. kidxu2002

kidxu2002 Mới đăng kí

@debuchy: có gì mà cậu cười thế :) vấn đề dây thần kinh số mấy vậy? Có nhờ mình đưa xuống Biên Hòa kiểm tra ko? :) Mình rất sẵn lòng :)
  10. kidxu2002

kidxu2002 Mới đăng kí

Mấy bạn làm ơn phân biết giữa "Nhờ vả" và "Thuê mướn" nhé :) Đã nhờ vả thì free, thuê mướn thì trả công, nếu đã trả công thì mấy bạn là người làm thuê, mà làm thuê thì ăn nói cho đàng hoàng :)
  11. hieucuibapvn

hieucuibapvn Thành viên cấp 2

Dự là bác đc ăn vả rất nhiều khi nhờ kiểu này. Bác tường đồng tiền của bác to bằng cái lá chuối mà ăn nói kiểu đó. Cái kiểu lập nick lên chỉ để nhờ vả rồi cút như bác thì éo có ai làm free cho bác đâu.
  12. kidxu2002

kidxu2002 Mới đăng kí

Tôi ko nói đồng tiền của tôi to như cái lá chuối, nhưng tôi còn hơn mấy người chỉ mở mồm ra là tiền tiền tiền. Đã là đc gì mà lúc nào cũng há mỏ ra là tiền ko biết nữa :))
  13. kidxu2002

kidxu2002 Mới đăng kí

Mà có lẽ nên close thôi, tôi thì ko ghét ai cả, nhưng đọc comment của bạn debuchy thì gai thiệt, chả biết bạn đó có làm đc gì ko mà đi đâu cũng phán như thánh, chắc thánh debuchy là người nước ngoài nhỉ? haizzzzz
  14. heo siu nhân

heo siu nhân Thành viên cấp 2

tuỳ từng trường hợp để nhờ vả bạn àh
    bạn nhờ kiểu vậy không biết có ai dám giúp không nữa
    thiết kế không phải là việc dễ dàng, như những trường hợp nhờ vả khác trong diễn đàn
    có người nhờ xong một cái là chạy mất tiêu
    mình nghĩ tốt nhất bạn nên đưa ra một cái GIÁ hợp lý để được sự quan tâm từ nhiều designer
    thân !
    kidxu2002 thích bài viết này
  15. kidxu2002

kidxu2002 Mới đăng kí

@heo siu nhân: cảm ơn bạn đã hiểu, thực ra thì mình cũng ko biết nên đưa ra giá như thế nào nên đã có comment ở #7 rồi, ai đã từng design thì inbox mình giá đi, hay là comment cũng đc :)
  16. debuchy

debuchy Thành viên cấp 2

Thứ 1 : Nhờ vả ở đây mang tính chất xây dựng hình ảnh cá nhân , gia đình . tập thể . Tôi có thể làm giúp bạn những điều đó .
    Thứ 2 : Ban nhờ vả theo hình thức xây dựng hình ảnh kinh doanh .. Thì bạn phải xem lại .
    Thứ 3 : Tôi cười nhiều vì tôi mang đến niềm vui cho mọi người .. :)))) =))))
    Thứ 4 : Tôi chưa phải là thánh mà tôi là tôi . Và trình độ của tôi đủ dùng... :))). Không đến mức phải đi nhờ vả kiểu việt nam như bạn .. :)))

Thân
  17. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

Bạn ơi, design cũng là 1 nghề nhé
    Làm banner thời trang là phục vụ mục đích kinh doanh, làm kinh doanh mà ko nói đến tiền thì ko làm đc đâu.
    Bạn làm shop thời trang có bán free ko mà cần banner free?

Bạn 24 tuổi mà chưa ra đời à? :)
    Xai Trính Tãkieutien97 thích bài viết này.
  18. vincentpham.106

vincentpham.106 Thành viên cấp 1

ở đời không ai làm không công cho bạn đâu mà nhờ vả? cơ mà nãy giờ theo dõi cách trả lời comment của chủ topic rất ư trẻ trâu đấy ạ :))
  19. Kún.ĐAC

Kún.ĐAC Thành viên cấp 2

Add skype: kunn.designer chúng ta bàn bạc. Mình là newbie nên sẽ lấy rẻ cho bạn :D
  20. luuan999

luuan999 Thành viên cấp 1

nghe shop tên quen quen hình như mình làm website này thì phải :D

Ủng hộ diễn đàn