Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Nhờ các pro bỏ ít thời gian thêm thắt vào banner sinh nhật !

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi davidpuskin, 19/6/15.

Lượt xem: 1,836

1. davidpuskin Mới đăng kí

Vài hôm nữa đám thôi nôi bé của chị, định làm banner, cơ mà trình có giới hạn nên search được cái file eps của illustrator nhưng không biết drop ảnh, thêm thắm chữ, hình này nọ, nên nhờ pro nào hảo tâm giúp mình với [​IMG], có sẵn các thím chỉnh tí là xong không là gì so với khả năng vs thời gian các thím [​IMG]

Em thấy trong file eps có 3 banner nên các pro drop ra cái nào đẹp đẹp làm dùm em để em đi in

mediafire.com/download/9gl5i8kz439225b/PJ.rar

// copy paste link dùm e, em k post link được

...
  2. khue nguyen

khue nguyen Thành viên cấp 2

Bạn muốn lam thế nào ,mình giúp cho
    davidpuskin thích bài viết này
  3. davidpuskin

davidpuskin Mới đăng kí

khue nguyen Trong file txt mình có viết rồi đó bạn, đơn giản là làm cái banner sinh nhật, rồi quăng 2 cái hình bé vào cho hợp lý, và để 2 dòng chữ cho hợp lý là chúc mừng sinh nhật và 21/06/2015, nếu được cho thêm chữ bé Nguyễn Hoàng Quân vào càng tốt (nếu thấy chuối thì khỏi) hì hì
  4. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

chờ đợi là hạnh phúc
  5. tuananh_8690

tuananh_8690 Mới đăng kí

banner tnay dc ko ban[​IMG] [​IMG] co gi inbox mail tuananhstarhpgmail.com
    ma chvmxWe.jpg

Ủng hộ diễn đàn