Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[NHỜ VẢ] Nhờ các pro Thiết kế dùm banner trang web công ty em.

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi trrang, 24/7/15.

Lượt xem: 3,465

1. trrang Mới đăng kí

Là thế này, em con gái, chẳng biết gì về mấy cái thiết kế banner này cả mà sếp lại sai ngồi lên ý tưởng thiết kế banner ads.
    Nhờ vả các pro PTS làm giúp em cái banner ads đặt lên các website khác giúp em.

Màu chủ đạo của banner như logo ảnh (Trắng - Xanh Lá - Xanh Dương), thiết kế cho website về bất động sản.
    Content là:
    - Mặt trước: Trang tin Bất Động Sản chuyên nghiệp. Địa chỉ tin cậy.
    - Mặt sau: Chẳng lo về giá. Xem ngay!

Mong các pro giúp đỡ! Em xin hậu tạ bằng ly cafe nhỏ.

...
  2. dienbinh

dienbinh Thành viên cấp 2

Mình không có ở HCM làm sao nhận cafe của bạn được
  3. Kai_it

Kai_it Thành viên cấp 1

lên ý tưởng là vẽ trên giấy thôi mà. Rồi đem ý tưởng cho bên thiết kế làm chứ.
  4. gadien.93

gadien.93 Thành viên cấp 2

Design bh bèo nhỉ ==! mỗi cốc Cafe 12k :v
  5. layz_vip

layz_vip Thành viên cấp 2

logo giống của bên batdongsan.xx quá :D
  6. coids

coids Thành viên cấp 2

Banner cũng có mặt trước mặt sau cơ à :))
  7. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

Ly cà phê nhỏ thì cũng 50k min bạn ợ, là con gái hay con gì thì cũng vậy thôi :)) Chả cho kích thước, ảnh phải tự mò, logo thì tự đồ?
    Đưa ra yêu cầu như kia là chuyên nghiệp rồi sao cty ko có nổi designer riêng?
  8. trrang

trrang Mới đăng kí

hic hic, mình không biết làm mới nhờ vả mà.
    Tớ ở HN nhé, bác nào ở HN thì ới giao lưu :D

Đây là banner ads cũ, sếp yêu cầu làm thì mình lấy từ cũ ra thôi :D

Thực ra trên word kẻ vẽ ra nhưng mà mình không biết làm sao cho nó đẹp, không đẹp sếp bắt làm đi làm lại nữa :( khổ tâm em lắm

Pro nào giúp em đi :((

Các bác nỡ lòng nào chê cafe em rẻ bèo :(
  9. trrang

trrang Mới đăng kí

Cty em đi nhờ bên ngoài làm, nhưng mà sếp đang muốn có ý tưởng đổi mới :( Các bác có ý tưởng gì thì giúp con em ít!
    - kích thước thì các bác xem giúp em trên trang bongda24h.vn, kéo xuống sẽ thấy cái banner ads của bên em.
    - banner có "mặt trước, mặt sau" ấy là vì em là con gà :)) thấy nó chạy động trên web thì gọi nó là trước với sau thôi.

Em khai là em gà rồi mà vặn em nhiều ghê :( em bên content với market adwords, cái này có biết tý tẹo gì đâu :(

designer help me, pls :P
  10. Lê Trung Tín

Lê Trung Tín Thành viên cấp 2

no free! All men must pay :v
  11. quangdhtm

quangdhtm Thành viên cấp 1

toàn các thánh lập nick mới vào nhờ vả giả vờ không phải dân design. chán
    ethanclark2ktrrang thích bài viết này.
  12. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

13. dienbinh

dienbinh Thành viên cấp 2

Ý tưởng chiếm 70% tiền của design đó cô bạn ạ
  14. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

có gái trai gì cũng thế thôi,một ly cafe là không xứng đáng mô,làm công ty chứ phải làm cho bạn đâu bảo công ty nó chi ra,còn không thì thôi chứ đã là công ty rồi mà còn keo kiệt thấy sợ.
  15. PHUC-HOANG

PHUC-HOANG Thành viên cấp 2

Em nói với sếp nội cái chi phí cho quảng cáo mà không đầu tư thì kêu ổng tự vác xe chạy tới khách hàng quảng cáo cty.
    Nói thật mình dị ứng với mấy cty dạng này lắm.
  16. trrang

trrang Mới đăng kí

"toàn các thánh lập nick mới vào nhờ vả giả vờ không phải dân design. chán"

Bác nói thế này mang tiếng em quá :)) không yêu thì thôi trả dép em về. Sống thật với bản thân chứ ai sống ảo bao giờ đâu bác :)) Không biết thì nhờ :)), biết thì tự thân vận động.
    -----------------
    Vậy các bác dạy em cách design với :) many tks các bác!
  17. gadien.93

Làm bất động sản mà ko bỏ tiền ra đc ==! em cũng quỳ... đến cái cửa hàng bánh bé tẹo trên một con hẻm họ còn bỏ tiền ra thuê người thiết kế menu cho quán ==!
  18. gadien.93

mà Design dạy phát làm đc luôn cho công ty thì ae ở đây thất nghiệp hết :))
  19. trrang

trrang Mới đăng kí

Trời, chỉ vì mỗi cái câu mời cốc cafe sao? Các bác coi nó là rẻ mạt? Em coi câu đó chỉ là giao lưu cafe với nhau cảm ơn thêm bạn thôi, chứ tiền thì bao nhiêu cho đủ?

Em xin phép đóng topic nhé!
  20. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

Tiễn khách :))

Ủng hộ diễn đàn