Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Photoshop CS6 ...

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Ngọc Anh Bambi, 22/2/15.

Lượt xem: 2,533

1. Ngọc Anh Bambi Mới đăng kí

PTS CS6 của em khi mà kéo layer này qua layer khác thì bị ảnh trong layer biến thành đen trắng luôn í. Chẳng hiểu bị làm sao??? Ai giúp em với??? Cảm ơn!
    Em diễn đạt hơi khó hiểu nên chụp lại ảnh màn hình luôn:)):)):)) PBD45fg.png

...
  2. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

8-} untitled-1 ---->>>>> image -> mode -> gray thành rgb nhóe
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Chế độ màu là Gray kìa.
  4. xuanlocshop

xuanlocshop Thành viên cấp 2

Chế độ màu chỉnh lại thôi nhé .Lúc trước Minh cũng ngu ngu kéo cái ảnh MYK kéo qua RGB kéo hoài mà ko được... :))
  5. leanhthuong

leanhthuong Thành viên cấp 1

Bạn kiểm tra lại xem đã bật các kênh màu trong Channels hết chưa hay chỉ bât 1 kênh màu. Của bạn chọn hệ màu Gray thì chỉ có màu đen trắng thôi, chuyển sang hệ màu CMYK hoặc RGB b nhé
  6. LittleLucifer

LittleLucifer Thành viên cấp 2

gray kìa =.= chuyển qua rgb color đi
  7. Ngọc Anh Bambi

Ngọc Anh Bambi Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn