Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Retouch ảnh baby

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi cuongpc, 5/6/14.

Lượt xem: 3,140

1. cuongpc Thành viên cấp 1

Em mới chụp cho thằng ku nhà em mấy shoot ảnh,về nhà có cái ảnh nhìn ưng quá mà trình độ pts còi ko biết phải retouch hay blend thế nào cho nó trong sáng đẹp hơn.Bác nào rảnh giúp em với.Xin chân thành cảm ơn!
    Link ảnh HQ: farm4.staticflickr.com/3835/14323341976_451c378dc4_o.jpg
    P/S: vẫn biết ảnh girl xinh đẹp hay sexy sẽ thu hút hơn,vẫn hi vọng có bác nào đó rảnh giúp dùm :)

...
  2. Trần Hòa Lợi

Trần Hòa Lợi Thành viên cấp 1

Trình mình chỉ được đến đây
    cuongpcLê Vinh thích bài viết này.
  3. duypntpb

duypntpb Thành viên cấp 1

Ảnh của bác nhìn màu thế là ổn rồi mà, em giúp bác cho sáng lên 1 chút và tươi hơn tí nhé. Còn cu cậu nhà bác thì đáng yêu quá rồi, không cần chinhr thêm :)
    cuongpc thích bài viết này
  4. chipchipbmt

chipchipbmt Thành viên cấp 1

Ảnh của bác đi scan hay in ấn gì thì chỉnh sáng hơn nữa cho đẹp thôi, mà em lỡ resize lại còn 1Mb để up ảnh rồi (ảnh gốc 4Mb nó ko cho upload trực tiếp), có đi in chắc chất lượng không bằng ảnh gốc của bác.
  5. cuongpc

cuongpc Thành viên cấp 1

thanks các bác đã giúp đỡ rất nhiều ạ :) em cũng ko có nhu cầu in ấn ra khổ lớn :) Khi nào có nhiều ảnh gia đình làm 1 góc trong phòng đặt mấy cái khung nho nhỏ thôi ạ.
  6. shadesoflife

shadesoflife Mới đăng kí

Background đẹp sẵn nên stylize lại thôi :) bé dễ thương
  7. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

Ủng hộ diễn đàn