Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ Vả Thay Đổi Một Vài Chữ Trên Ảnh (Rất Cần Ạ, Em Sẽ Có Hậu Tạ)

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Jake Larry King, 22/6/15.

Lượt xem: 2,721

1. Jake Larry King Mới đăng kí

Tình hình là em cần nhờ vả một số cao nhân (em nghĩ ảnh em cũng ko khó làm lắm đâu :D ) giúp em chỉnh sửa một vài chữ trong bức ảnh này được không ạ ?
    Em đang rất cần gấp để kịp đám cưới của cô giáo em nên em hi vọng mọi người giúp ạ, em còn đi học nhưng hứa sẽ hậu tạ cho các thím ạ :D
    Cụ thể sửa như này ạ:
    TEACHER - GUY
    MY - THE
    STAR - STAR'S HUSBAND
    Em xin cảm ơn mọi người trước ạ, ai ghé qua hi vọng giúp em xíu @@

...
  2. hoangemini

hoangemini Thành viên cấp 2

Jake Larry King thích bài viết này
  3. Jake Larry King

Jake Larry King Mới đăng kí

hoangemini Hix, tại mình chưa có kiến thức gì về Photoshop cả, mình mới vọc được vài bữa đủ ghép mặt troll vài đứa bạn thôi. Mà h tại có việc gấp, cuối tuần là đám cưới cô giáo mình rồi, mình muốn in áo làm quà cho cô nên mới phải nhờ vả các bạn. Bạn làm giúp mình đc không, mình hứa sẽ có hậu tạ
  4. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

Chỉnh sửa lần cuối: 22/6/15
  5. hoangemini

hoangemini Thành viên cấp 2

Mình làm thử cho vui, không biết phải ý bạn như vậy không! không cần hậu tạ gì hết :D
  6. Jake Larry King

7. Jake Larry King

8. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

đã check mail
  9. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Jake Larry King fiel illustrator in chất lượng, có lấy thì pm mình nhé! thank

10. Jake Larry King

hoangemini đẹp quá bạn :D
    cảm ơn bạn nhiều lắm
    hoangemini thích bài viết này
  11. songbangao

songbangao Thành viên cấp 2

Jake Larry King: làm lấy tiền mà cảm ơn gì bạn. \:D/
  12. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

sao bạn ấy không trả lời gì ấy nhỉ với lại mình chưa thấy ai đi in áo mà đêm nguyên cái file đã in vào áo rồi đem đi in(hay là bạn ấy in áo chồng áo).mình thấy chữ các thứ đều hơi bị nghiên rồi với lại có đêm đi in họ cũng tách nền rồi lấy thêm tiền mà không đẹp thôi.
  13. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

hoagao chắc bác ấy chưa in áo bao giờ :-ss:-ss, có khi bác ấy đem cái mẩu pts lại bảo người ta dùng Lasso tool cắt ra rồi in :)):)),...thôi xong :P
  14. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

bạn có thấy chữ T ở trên nó bị nghiên không.
  15. photo Bảo Chi

photo Bảo Chi Thành viên cấp 2

16. Chi_Hieu

Chi_Hieu Thành viên cấp 1

mình thây câu slogan này hay đó , nhưng mà bên mình chỉ vẽ tay để thiết kế những mẫu xăm , nếu làm áo thì sẽ ko có thời gian >.<
  17. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

giaphu_design bạn có hiểu nhầm ý của mình không vậy. bạn tưởng mình chưa in áo lần nào à. ý mình đây là họ loại bỏ nền để lấy chi tiết chứ mình có bảo họ dùng Lasso tool đâu,nhưng bạn tưởng dùng Lasso tool là không được à :P.đừng có nên phấn xét người ta như zậy với nở nụ cười cặn bả đó.xin báo với bạn là mình đang làm ngành in nhé.:-(||>
    Chỉnh sửa lần cuối: 22/6/15
  18. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Và bác đã hiểu nhầm và chà đạp ý tôi rồi bác ơi!

p/s: cái emotion nó không có tội và người chèn emotion không đến nổi như bác nghĩ đâu, tôi là một người hoà đồng, là từng làm mod, admin của một forum công nghệ lớn, tôi biết là tôi đang nói gì và tôi luôn suy nghĩ những gì mình sắp nói ra. Không phải muốn nói gì thì nói, bằng cách chà đạp, cưỡng ép người khác để giành phần thắng cho riêng mình

hoagao
    hoagao thích bài viết này
  19. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

nhưng mình không chấp nhận mình là không biết in áo ,điều này vô tình chà đạp lên công việc của mình,xin lổi vì sự bực mình đó.không biết bác nghĩ như thế nào mà lại nói vậy.
    Gia Phú thích bài viết này
  20. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

hoagao ý mình nói chủ thớt chứ không phải nói bác, bác sơ ý quá -_-

p/s: mình cũng xin lỗi đôi khi type không đầu đuôi làm mọi người không hiểu!

Ủng hộ diễn đàn