Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(Nhờ vả) Thiết kế logo công ty xây dựng

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi ThangCPhan, 22/9/12.

Lượt xem: 3,859

1. ThangCPhan Mới đăng kí

Em chào cả nhà, e biết tới diễn đàn này từ lâu rồi nhưng giờ mới có dịp tham gia.
    Em có tí việc cần sự giúp đỡ của cả nhà, chả là bạn em nó nhờ thiết kế logo để làm bài thuyết trình về một công ty tư vấn xây dựng.
    Ý tưởng như thế này ạ:
    Ở trên là một cái cầu, hoặc đường, hoặc cả cầu và đường đều được
    Và ở dưới là chữ Lam Hồng JSC
    Thiết kế càng đơn giản càng tốt ạ, miễn sao là dễ nhìn là được, chủ đạo là màu hồng ạ.
    Rất mong nhận được sự giúp đỡ từ cả nhà :)

...
    huuloczxc thích bài viết này
  2. huuloczxc

huuloczxc Banned

Khả năng có hạn - Nên chĩ giúp bạn được bấy nhiêu thôi !
    ThangCPhanTrần Thành Lợi thích bài viết này.
  3. ThangCPhan

ThangCPhan Mới đăng kí

Cảm ơn bạn Huuloczxc nhiều, nhưng bạn có thể sửa nó thành màu chủ đạo là màu hồng được không :)
  4. ThangCPhan

ThangCPhan Mới đăng kí

Bạn có thể cho tớ file psd được không, mail t là ubanks.job@gmail.com, tks trước nhé :)
  5. huuloczxc

huuloczxc Banned

Check mail bạn nhé :)
    ThangCPhan thích bài viết này
  6. ThangCPhan

ThangCPhan Mới đăng kí

Tks bạn nhiều nhé :)
    huuloczxc thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn