Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

( Nhờ vã ) Thiết kế logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi Hải Nguyenr, 13/11/14.

Lượt xem: 2,599

1. Hải Nguyenr Mới đăng kí

Nhờ các bác thiết kế hộ em cái logo dựa vào ý tưỡng logo của ( cienco5 ) ấy ạ ( lên google search để biết thêm
    ý tưỡng là chữ S và đường biên giới ấy ạ. ( công ty về xây dựng )
    Ai thiết kế hộ em , logo oke sẽ có hậu tạ , em chân thành cảm ơn !

...
  2. Nguyễn Trường Nam

Nguyễn Trường Nam Thành viên cấp 1

thay vì nhờ vả thì logo công ty bạn nên bỏ ra thêm tý tiền để chất lượng ổn định hơn nhé :)
  3. Mr.Zer0

Mr.Zer0 Thành viên cấp 2

Bác nào định nghĩa giúp em logo oke là cái quái gì thế ạ? Em thấy chẳng có cái logo nào oke cả :D
    Thái Nghi thích bài viết này
  4. Nguyễn Trường Nam

Nguyễn Trường Nam Thành viên cấp 1

cái gì cũng có cái giá,nếu xét theo thang điểm 10 thì nếu bạn nhờ mọi ng làm free thì chất lượng khó qua 5đ. bỏ ra thêm 500k bạn có logo 7đ,8đ :)
  5. lenm

lenm Thành viên cấp 4

500k 7,8 đ, u are kidding me ????
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  6. nhờ vả thì 3.9/10 vẫn rớt =))
  7. coids

coids Thành viên cấp 2

Không có tên công ty. Còn nếu làm lại cho cty xây dựng kia mà còn phải đi nhờ vả thì chắc là công ty xây, dựng lều ngoài đường. Đúng là thời buổi suy thoái kinh tế có khác :))
    Nguyễn Trường Nam: Nếu làm cho nó ra hồn thì cái logo nó vô cùng lắm, có khi còn dựa cả vào giá trị của cty và truyền thông đi theo nó nữa, nhưng ít nhất vài củ chứ không có cái giá vài trăm đâu bạn :)
  8. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Thôi đưa mặt đẹp ra đây tớ "vã" cho. Nhờ "vã" thì cứ "vã" nhiệt nhiệt tình tình.
  9. raspberry

raspberry Thành viên cấp 1

10. tulam

tulam Thành viên cấp 2

đã xác định là công ty mà cai logo đi nhờ vả free thế này đến khi nào mới khá nổi bỏ, 2 3 chai cho ae freelance làm bộ branding luôn đi
  11. Chip Huynh

Chip Huynh Thành viên cấp 1

chưa thấy ai vô duyên như cha này.nhờ người ta mà bảo lên google search.thật buồn cười.nhờ vả mà như thế cơ đấy.
  12. Nguyễn Thị Nở

Nguyễn Thị Nở Mới đăng kí

bị chửi tả tơi luôn anh ha
  13. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:-? Logo trong này cứ xác định là ko có chuyện nhờ vả, làm 1 cái cực lắm đó
  14. kenhlike.com

kenhlike.com Thành viên cấp 2

Mình thấy mỗi cái này gọi là OK thôi :D [​IMG]

Ủng hộ diễn đàn