Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả tìm xe máy :( , Mong các bạn ở hn vào đọc tin giúp mình :(

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi ruadavt, 24/4/13.

Lượt xem: 4,615

1. ruadavt Thành viên cấp 2

Hiện là mình bị thằng bạn nó lửa mất con dream II h hok bít nó trốn ở đâu để mà xử báo công an thì đến 2 tháng nay vẫn hok có tin gì , nên mình mạn phép đăng bài lên đây nhờ các bác là, nếu bác nào thỉnh thoảng có ghé qua các tiệm cầm đồ ở hn thì tiện mồm hỏi hộ mình xem có con xe dream không giấy mang biển 19 959v5 nào cắm ở tiệm mình không :(

nếu có mong các bác báo tin e theo số : 01288328399 ạ :( rất mong các bác giúp đỡ

dưới đây là hình ảnh em nó ạ:([​IMG]

...
  2. Long Khánh

Long Khánh Thành viên cấp 2

Chia buồn vs bác, chuẩn bị tiền tậu xe mới thôi <:-P
  3. ruadavt

ruadavt Thành viên cấp 2

xe thì em tậu rồi :( , nhưng con dream này là đồ kỉ niệm thời hoàn kim của gia đình nên e hok muốn bỏ ạ :(
    pitlamgi thích bài viết này
  4. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

"... nếu bác nào thỉnh thoảng có ghé qua các tiệm cầm đồ ở hn thì tiện mồm hỏi hộ mình xem có con xe dream không giấy mang biển 19 959v5 nào cắm ở tiệm mình không ..."
    Có phải là bạn quá ngây thơ? Bạn nghĩ con xe đó còn nguyên vẹn sao? Mỗi nơi 1 chi tiết rồi bạn ơi. Bạn nên báo công an vì nếu thằng bạn của bạn dùng chiếc xe đó gây ra chuyện chắc chắn bạn sẽ bị liên lụy vì không báo.
    Lời khuyên: Uống 1 cốc cà phê và cảm ơn thằng bạn vì nó đã lộ rõ bộ mặt thật.
  5. ruadavt

ruadavt Thành viên cấp 2

Gửi #4 : nhưng mình hy vọng nó còn nguyên , vì cái thằng khốn nạn nó lấy xe mình mình biết mặt , và cũng cảm ơn bạn
  6. KeyRoyal007

KeyRoyal007 Thành viên cấp 2

Tìm được sao :-ss
  7. Sao biển số gì lạ vậy @@ Nếu là Dream Thái gì chắc khó à.......
  8. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

''Tiện mồm''
  9. primmt

primmt Mới đăng kí

biển "3 số" thời xưa mà bác
    ngày xưa nhà mình cũng có con 31-221R9\m/
  10. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

Mỗi mảnh một nơi rồi bác, xe gian chả ai dám để đấy bán cả cái đâu, chia buồn và báo công an thôi bác :)
  11. heoquay.ngon

heoquay.ngon Thành viên cấp 2

ko phải bạn rồi :-ss chỉ có bè mới làm thế thôi
  12. thiemthan

thiemthan Thành viên cấp 2

nói thật là công an việt nam j cũng tìm ra đc m..nhưng chủ yếu bạn phải bỏ ra nửa tiền của xe hay 100% giá trị của xe thôi..khu nhà mình mới mất xe mà chủ báo công an nếu tìm đc trả 50% số tiền của xe..2 ngày sau công an mang xe đến luôn @@
  13. Cậu bé

Cậu bé Mới đăng kí

Báo công an đi cho nhanh..
    CÒn xe mà ko giấy tờ thì chẳng tiệm nào dám để bán cả.. chỉ có tháo tung mỗi thứ 1 nơi thôi bác à :-s.
    Chia buồn với bác..!
  14. Cusuhao

Cusuhao Mới đăng kí

Mình cũng mất con RSX hè vừa rồi, đau như cắt, tiền thì chưa làm ra mà đã mất xe rồi :(
  15. Vũ Quốc Việt

Vũ Quốc Việt Thành viên cấp 2

Chưa chắc nhé bạn. Cô mình bị trộm vào nhà lấy cái LX Việt (vừa mới mua >70tr) nhưng ra công an báo, bảo chi nửa tiền xe, cũng không giúp đâu. Bố mình có quan hệ rộng tác động cũng chả đâu vào đâu. Giờ cô mua xe Lead đi cho lành. Nói chung là tuỳ công an nữa chứ không phải cứ có tiền là được.
  16. amorous2k7

amorous2k7 Thành viên cấp 3

Dưới hầm nhà mình cũng có 1 con DII biển 19. Tí xuống xem đúng biển như này không.
  17. minh_khuyen_da_xoa

minh_khuyen_da_xoa Thành viên cấp 2

xe bị trộm có khi gỡ bảng số luôn rồi cũng nên :-?
  18. lvy

lvy Mới đăng kí

chia buồn ,dạo ghê qua k biết tin ai giờ
  19. Phạm Hiếu

Phạm Hiếu Thành viên cấp 3

chắc giờ e nó cùng không còn nguyên vẹn nữa rồi, chắc là đã qua tay bao nhiêu anh thợ, xin chia buồn cùng bác
  20. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Thím nào ở trên nói LX > 70 triệu ?

Ủng hộ diễn đàn