Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vã][Tư vấn] hỏi cách chỉnh sữa để in áo thun

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi dangchung11, 21/4/14.

Lượt xem: 2,905

1. dangchung11 Mới đăng kí

Trước tiên thì em xin chúc các mem 1 buổi tối vui vẻ nhá. Em hiện tại là 1 sinh viên năm 3 của 1 trường ĐH ngành nghề không liên quan tới Đồ họa, Thiết kế nhưng em cực kỳ thích Photoshop nhưng không rành lắm, Ai thì em mù tịt. Mới đây Em đang tính kiếm thêm thu nhập bằng cách in áo thun để bán, rồi cũng tự thiết kế lên áo theo ý thích của khách hàng. Cách đây 2 hôm có 1 anh bên Sing đặt em làm 5 cái áo theo truyên T.F.O.A, em mừng lắm. Lên google down hình ảnh, logo truyện về ( tất cả đều là kích thước nhỏ ) rồi mở bằng Photoshop để chỉnh sửa. Nhìn thấy vừa ý rồi thì em mang sang tiệm in, nhưng mà người ta nói là hình bị vỡ khi phóng to nên in lụa không dc ( Em muốn in lụa ), đưa file Ai để ng làm cho. Nhung mà em làm bằng Ps nên ko có file Ai sao đưa dc :(. Em đã tìm đủ mọi cách rồi nhưng mà vẫn bị vỡ, dùng photo zoom thì ngta nói in truyền nhiệt dc thôi chứ ko in lụa dc. Em buồn quá. khách đầu tiên của em mà bị vầy rồi. Có bác nào rành về in ấn, chuyễn từ Ps sang Ai thì giúp em với ( em ko biết vẽ lại bằng Ai đâu ạ ). Cảm ơn các bác nhiều

...
  2. Toan Flamingo

Toan Flamingo Thành viên cấp 2

Chài, Hành lan vũ trang ak. :D. Hồi choai choai cũng mê truyện này lắm, bạn quăng file PSD đây mình vẽ lại AI cho ( Nếu vẽ dc). Vote cho Crows Of Rusuran!:D
    Email của mình: Toanflamingo@gmail.com
    dangchung11 thích bài viết này
  3. dangvanduc90

dangvanduc90 Thành viên cấp 1

chuyển sang sao được.về cơ bản là nó đã khác nhau rồi.nếu phóng to hình mà ko bị vỡ thì cần gì camera xịn nhiều chấm...
  4. longhoang2805

longhoang2805 Thành viên cấp 2

Mình chuyên về in ấn áo thun. Bạn cần tư vấn lên hệ mình 0903 803 917. Gửi file qua cho mình xem nếu hình đơn giản có thể vẽ lại bằng AI được
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn